આ અઠવાડિયે 10 વસ્તુઓ આપણે LALIGA EA SPORTS માં શીખ્યા

Spread the love

છેલ્લા અઠવાડિયે લાલીગામાં શું ચાલી રહ્યું છે? LALIGA સમર ટૂરથી લઈને Real Sociedad, RCD Mallorca અને Girona FC દ્વારા હસ્તાક્ષર કરાયેલા નવા સ્ટ્રાઈકર સુધીની ટોચની 10 વાર્તાઓ અહીં છે.

જુલાઈ આ પાછલા અઠવાડિયે ઓગસ્ટ બન્યો, એટલે કે નવી સિઝનની શરૂઆત ખૂબ નજીક છે. જેમ જેમ નવા ઝુંબેશનું કાઉન્ટડાઉન ચાલુ છે, ત્યાં ઘણી હેડલાઇન્સ અને હસ્તાક્ષરના સમાચાર હતા, જેમાં સૌથી વધુ રસપ્રદ નીચે ચર્ચા કરવામાં આવી છે.

મેક્સિકો અને યુએસએના ચાહકો LALIGA સમર ટૂરનો આનંદ માણે છે

LALIGA સમર ટૂર આ પાછલા અઠવાડિયે મેક્સિકો અને યુએસએમાં યોજાઈ હતી, જેમાં એટલાટિકો ડી મેડ્રિડ, રીઅલ સોસિડેડ, રીઅલ બેટીસ અને સેવિલા એફસી એસ્ટાડિયો BBVA, એસ્ટાડિયો એક્રોન અને ઓરેકલ પાર્કમાં એકબીજાની સામે હતા. તેનો અર્થ એ થયો કે મેક્સિકો અને યુએસએમાં ચાહકો LALIGA EA SPORTS ના કેટલાક શ્રેષ્ઠ ખેલાડીઓને નજીકથી જોઈ શકશે.

સેવિલા એફસીએ સ્પેનની બહાર રમાયેલી પ્રથમ ડર્બી જીતી

LALIGA સમર ટૂર સમગ્ર રીતે સફળ રહી અને ખાસ કરીને સેવિલા FC માટે. તેઓએ સ્પેનની બહાર રમાયેલ અલ ગ્રાન ડર્બીના પ્રથમ સંસ્કરણમાં તેમના શહેરની હરીફ રીઅલ બેટીસને 1-0થી હરાવ્યું, જેમાં યુસેફ એન-નેસીરીએ સ્ટોપેજ ટાઈમમાં શાનદાર વોલી કરીને તેને જીતી લીધો.

Trofeo Carranza Cádiz CF સાથે રહે છે

ટ્રોફીઓ કેરેન્ઝા એ યુરોપમાં સૌથી પ્રતિષ્ઠિત પ્રી-સીઝન ટ્રોફી પૈકીની એક છે અને 1955 થી દરેક ઉનાળામાં Cádiz CF દ્વારા હોસ્ટ કરવામાં આવે છે. આ વર્ષે, ઇટાલિયન બાજુ લેસી મહેમાન હતી અને મેચ 1-1થી ડ્રો થતાં પેનલ્ટીમાં ગઈ હતી, પ્રખ્યાત ટ્રોફીને જાળવી રાખવા માટે Cádiz CF વિજયી બનીને ઉભરી રહી છે.

આન્દ્રે સિલ્વા LALIGA EA સ્પોર્ટ્સમાં પાછો ફર્યો છે

રિયલ સોસિડેડ પાસે નવો સ્ટ્રાઈકર છે, કારણ કે પોર્ટુગલના આંતરરાષ્ટ્રીય આન્દ્રે સિલ્વાએ RB લેઈપઝિગ પાસેથી લોન પર બાસ્ક ક્લબ સાથે કરાર કર્યો છે. તેને સ્પેનના ટોચના વિભાગમાં રમવાનો અનુભવ છે, તેણે 2018/19માં સેવિલા એફસી માટે 27 મેચોમાં નવ ગોલ કર્યા છે.

સાયલે લેરીન તેની ગોલસ્કોરિંગ ક્ષમતાને RCD મેલોર્કામાં લઈ જાય છે

RCD મેલોર્કાએ એ જ રીતે તેમના હુમલાને વેગ આપ્યો છે, જે સાયલે લેરીનના સંપાદનને આભારી છે. 2022 વર્લ્ડ કપમાં ભાગ લીધા પછી, કેનેડિયને છેલ્લી સિઝનનો બીજો હાફ રીઅલ વેલાડોલિડ સાથે વિતાવ્યો અને ટીમના રેલીગેશન હોવા છતાં તેની નજર આકર્ષિત થઈ, કારણ કે તેણે સિઝનના બીજા ભાગમાં આઠ ગોલ કર્યા અને ત્રણ સહાય પૂરી પાડી. હવે, તે LALIGA EA SPORTS સ્તરે રમવાનું ચાલુ રાખશે, RCD Mallorca ના રેડમાં આમ કરીને.

Girona FC ને તેમનો નવો સ્ટ્રાઈકર Artem Dovbyk માં મળ્યો

આ અઠવાડિયે સ્ટ્રાઈકર પર હસ્તાક્ષર કરનાર અન્ય ક્લબ ગિરોના એફસી હતી, જેણે લાઇનનું નેતૃત્વ કરવા માટે આર્ટેમ ડોવબીકને લાવ્યો હતો. SK Dnipro-1 માટે 2022/23માં અવિશ્વસનીય 29 ગોલ કર્યા બાદ, 26 વર્ષીય યુક્રેન ઇન્ટરનેશનલ ખૂબ જ ઉચ્ચ રેટિંગ ધરાવે છે.

ડીજીબ્રિલ સો એ વિક્ટર ઓર્ટાની પ્રથમ હસ્તાક્ષર છે

સેવિલા એફસીના નવા સ્પોર્ટિંગ ડિરેક્ટર, વિક્ટર ઓર્ટાએ સ્વિસ સેન્ટ્રલ મિડફિલ્ડર ડીજીબ્રિલ સોને લાવીને, કાર્યભાર સંભાળ્યા પછી તેની પ્રથમ હસ્તાક્ષર પૂર્ણ કરી છે. સો ઈંટ્રાક્ટ ફ્રેન્કફર્ટથી પહોંચ્યો, જ્યાં તેણે યુરોપા લીગ જીતી, એક સ્પર્ધા સેવિલા એફસીએ 2021/22માં સાત વખત જીતી છે.

રોબર્ટો સોલ્ડાડો તેના બૂટ લટકાવી રહ્યો છે

સ્પેનિશ ફૂટબોલના એક દંતકથાએ આ પાછલા અઠવાડિયે તેમની નિવૃત્તિની જાહેરાત કરી હતી, કારણ કે રોબર્ટો સોલ્ડાડો 38 વર્ષની ઉંમરે તેના બૂટ લટકાવી રહ્યો છે. સોલડાડો કરતાં વધુ અલગ LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ ક્લબ માટે કોઈ ખેલાડીએ ગોલ કર્યો નથી, જેમણે સાત સાથે આવું કર્યું હતું. તેણે રીઅલ મેડ્રિડ, CA ઓસાસુના, ગેટાફે સીએફ, વેલેન્સિયા સીએફ, વિલારિયલ સીએફ, ગ્રેનાડા સીએફ અને લેવેન્ટે યુડી માટે સ્પેનની ટોચની ફ્લાઇટમાં કુલ 129 ગોલ કર્યા.

લાલીગા અસલી વધતી રહે છે

LALIGA GENUINE, અગ્રણી ફૂટબોલ લીગ જે બૌદ્ધિક વિકલાંગ ખેલાડીઓની બનેલી ટીમોથી બનેલી છે, તે સતત વૃદ્ધિ પામી રહી છે અને આ પાછલા અઠવાડિયે બે નવી ટીમો ઉમેરવામાં આવી છે. રિયલ રેસિંગ ક્લબ અને રેસિંગ ક્લબ ડી ફેરોલ પરિવારમાં જોડાયા છે, જેમાં LALIGA GENUINE હવે 46 બાજુઓથી બનેલી છે.

નવી LALIGA સિઝનનું કાઉન્ટડાઉન ચાલુ છે

નવી સીઝનની શરૂઆત હવે નજીકમાં છે, કારણ કે LALIGA EA SPORTS અને LALIGA HYPERMOTION બંને શુક્રવાર, 11મી ઓગસ્ટથી શરૂ થશે. ઉદઘાટન રાત્રિ પહેલા ઉત્તેજના વધી રહી છે, જ્યારે UD Almeria vs Rayo Vallecano અને Sevilla FC vs Valencia CF વચ્ચે ટોચની ફ્લાઇટ શરૂ થશે અને SD Amorebieta vs Levante UD અને Real Valladolid vs Real Sporting બીજા સ્તરમાં નવી સીઝનની શરૂઆત કરશે.

Total Visiters :125 Total: 847363

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *