2023/24માં નજર રાખવા લાયક LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ સ્ટાર્સ

Spread the love

તેથી પૃથ્વી પરના ઘણા શ્રેષ્ઠ ફૂટબોલરો 2023/24 સીઝનમાં સ્પેનમાં તેમનો વેપાર ચલાવશે.

નવી LALIGA EA SPORTS સીઝન શરૂ થવામાં વધુ સમય નથી, સ્પર્ધાના સ્ટાર્સ 11મી ઑગસ્ટના સપ્તાહના અંતે, Matchday 1 થી જવા માટે તૈયાર અને દુર્લભ છે. ગોલ્ડન બોય પુરસ્કારના બે છેલ્લા સ્નાતકોથી લઈને નિયમિત બેલોન ડી’ઓર ઉમેદવારો સુધી, સ્પેનના ટોચના સ્તરમાં ઘણા બધા વિશ્વ-વર્ગના સ્ટાર્સ છે અને એકવાર બોલ રોલિંગ થઈ જશે ત્યારે તેઓ ફરી એકવાર જાદુની ક્ષણો રચશે.

LALIGA EA SPORTS ટાઇટલના દાવેદારોમાં સ્ટાર ગુણવત્તા

સ્પેનના ટોચના વિભાગમાં FC બાર્સેલોના, રીઅલ મેડ્રિડ અને એટલાટિકો ડી મેડ્રિડમાં ત્રણ તદ્દન સમાન રીતે મેળ ખાતા ટાઇટલના દાવેદારો છે, અને તે Xavi Hernández, Carlo Ancelotti અને Diego Simeoneના નિકાલ પર અવિશ્વસનીય સ્ટાર ગુણવત્તા પર છે.

તે FC બાર્સેલોના છે જે શાસક સ્પેનિશ ચેમ્પિયન છે અને તેઓ તેમના ઘણા વિશ્વ-વર્ગના ખેલાડીઓના યોગદાનને કારણે છેલ્લી મુદતમાં ટેબલમાં ટોચ પર રહેવા સક્ષમ હતા. આગળ તેમની પાસે રોબર્ટ લેવાન્ડોવસ્કીના ગોલ હતા, કારણ કે 21મી સદીના સૌથી શ્રેષ્ઠ સેન્ટર-ફોરવર્ડ્સમાંના એક પોલિશ સ્ટ્રાઈકર, તેની પ્રથમ સ્પેનિશ સિઝનમાં દોડતા મેદાન પર ઉતર્યા અને 23 ગોલ સાથે અભિયાન પૂરું કર્યું અને પિચિચી ટ્રોફી વિભાગનો ટોચનો સ્કોરર. બીજા છેડે, માર્ક-આન્દ્રે ટેર સ્ટેજેન શાનદાર હતો કારણ કે તેણે 26 ક્લિયર શીટ એકઠી કરી અને ઝામોરા ટ્રોફી જીતી.

અલબત્ત, વચ્ચે પણ મુખ્ય ફાળો આપનારા હતા. જુલ્સ કાઉન્ડે, રોનાલ્ડ અરુજો અને અલેજાન્ડ્રો બાલ્ડે સાબિત કર્યું કે તેઓ અત્યારે વિશ્વના કેટલાક શ્રેષ્ઠ ડિફેન્ડર્સ છે, જ્યારે ફ્રેન્કી ડી જોંગ, પેડ્રી અને ગાવીએ લગભગ દરેક રમતમાં મિડફિલ્ડને ગળાના ભાગે ઝીણવટથી સંભાળી હતી, કંઈક તેઓ પણ સક્ષમ હોવા જોઈએ. માન્ચેસ્ટર સિટીથી ઇલકે ગુંડોગનના આગમન પછી 2023/24માં કરવાનું છે.

રીઅલ મેડ્રિડ પણ તેમની ટીમની કરોડરજ્જુમાં સ્ટાર ક્વોલિટીનું ગૌરવ ધરાવે છે, જેની શરૂઆત થિબૌટ કોર્ટોઈસથી થાય છે, જે યાશીન ટ્રોફીના વર્તમાન ધારક અને શોટ-સ્ટોપર છે જે દર અઠવાડિયે દુનિયાની બહારના એક્રોબેટિક સેવનું ઉત્પાદન કરે છે. તેની આગળ એડર મિલિટો છે, એક ખેલાડી એન્સેલોટ્ટીએ વિશ્વના શ્રેષ્ઠ કેન્દ્ર-બેકનું લેબલ આપ્યું છે, જ્યારે મિડફિલ્ડ એડુઆર્ડો કામાવિંગા, ફેડે વાલ્વર્ડે, ઓરેલિઅન ચૌઆમેની અને નવા આગમન જુડ બેલિંગહામના રૂપમાં સુપરસ્ટારથી ભરપૂર છે, જેમને આ નામ આપવામાં આવ્યું હતું. 2023/23 બુન્ડેસલિગા પ્લેયર ઓફ ધ સીઝન.

આગળ, રીઅલ મેડ્રિડ અનન્ય પ્રતિભા ધરાવે છે જે વિનિસિયસ છે. બ્રાઝિલિયન લાંબા સમયથી ફૂટબોલમાં શ્રેષ્ઠ ડ્રિબલર છે, પરંતુ તેણે છેલ્લી બે સિઝનમાં તેની રમતમાં ગોલ અને સહાયતા ઉમેર્યા છે, 2022/23 LALIGA EA SPORTS ઝુંબેશમાં ગોલ અને સહાય બંને માટે ડબલ ફિગર સુધી પહોંચ્યો છે. તે માત્ર 23 વર્ષનો થયો હતો, પરંતુ બલોન ડી’ઓર જીતીને ખૂબ જ ટૂંક સમયમાં ટીમના સાથી લુકા મોડ્રિકના પગલે ચાલી શકે છે.

સમગ્ર શહેરમાં, એટલાટિકો ડી મેડ્રિડ પાસે એન્ટોઈન ગ્રીઝમેનમાં બલોન ડી’ઓરનો પોતાનો દાવેદાર છે. વિવિધ નિષ્ણાતોના મતે, 2022/23 એ ફ્રેન્ચમેનની અત્યાર સુધીની સૌથી મોટી સીઝન હતી, જે કંઈક કહી રહી છે. તે ફિફા વર્લ્ડ કપ અને લાલિગા ઈએ સ્પોર્ટ્સ બંનેમાં શ્રેષ્ઠ ખેલાડી હતો, તેણે સ્પેનિશ ફર્સ્ટ ડિવિઝનમાં 15 ગોલ અને 17 આસિસ્ટ કર્યા હતા કારણ કે એટલાટીએ જબરદસ્ત ફોર્મમાં સિઝન પૂરી કરી હતી. લોસ કોલકોનેરોસ પણ તેમની ટીમમાં રોડ્રિગો ડી પૌલ, જોઆઓ ફેલિક્સ અને જાન ઓબ્લાક જેવા ખેલાડીઓની બડાઈ કરી રહ્યા છે, આ ટીમ માટે આકાશ મર્યાદા છે.

ક્વોલિટી ખેલાડીઓ સમગ્ર સ્પર્ધામાં ફેલાયા હતા

જો કે, તે ફક્ત ત્રણ મુખ્ય શીર્ષક દાવેદારો પર જ નથી કે તમને સુપરસ્ટાર ખેલાડીઓ મળશે. સ્પેન પાસે આ વર્ષે UEFA સ્પર્ધાઓમાં ભાગ લેનાર આઠ ટીમો છે, અને તે તમામ તેમની સમગ્ર ટીમમાં અવિશ્વસનીય પ્રતિભા ધરાવે છે.

સેવિલા એફસીએ બતાવ્યું કે ગયા વર્ષની યુરોપા લીગ જીતવાના તેમના માર્ગ પર, બોનો અને યુસેફ એન-નેસીરીએ મોરોક્કો સાથે ચાંદીના વાસણોનો આ ટુકડો જીતીને તેમના જબરદસ્ત વર્લ્ડ કપ પ્રદર્શનને અનુસરીને, જ્યારે લુકાસ ઓકેમ્પોસ, નેમાન્જા ગુડેલજ અને માર્કોસ એક્યુના પણ ઉત્કૃષ્ટ હતા. .

રીઅલ સોસિડેડ ખાતે, બાસ્ક ટીમને માર્ટીન ઝુબીમેન્ડીના રૂપમાં સ્પર્ધામાં શ્રેષ્ઠ મિડફિલ્ડરોમાંના એક હોવાનો ગર્વ છે. આ ટ્રાન્સફર વિન્ડો પછી તેની ખૂબ માંગ કરવામાં આવી હોવા છતાં, 24-વર્ષીય રિયલ એરેનામાં રોકાઈ રહ્યો છે, જ્યાં તે મિકેલ મેરિનો સાથે પ્રભાવશાળી જોડી બનાવવાનું ચાલુ રાખશે.

Villarreal CF, Real Betis અને CA Osasuna આ વર્ષે પણ યુરોપિયન સ્પર્ધામાં સામેલ છે અને તેઓ પણ તેમના ચાહકોને ખુશ કરવા માટે કેટલીક સ્ટાર પાવર ધરાવે છે. ઉદાહરણ તરીકે, રીઅલ બેટીસના સમર્થકો અઠવાડિયામાં નાબિલ ફેકીર અને ગુઇડો રોડ્રિગ્ઝના પ્રદર્શનનો આનંદ માણી શકે છે, જ્યારે વિલારેલ CF પાસે યેરેમી પીનો અને ગેરાર્ડ મોરેનો તેમની રેન્કમાં છે અને CA ઓસાસુના વિસ્ફોટક છે જેમાં એન્ટે બુડિમીર અને ચિમી એવિલા લીડમાં છે.

Total Visiters :535 Total: 847339

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *