ફેનકોડ મહારાજા KSCA T20 ને લાઇવસ્ટ્રીમ કરશે

Spread the love

મયંક અગ્રવાલ, શ્રેયસ ગોપાલ, મનીષ પાંડે એક્શનમાં રહેલા સ્ટાર્સમાં હશે.
લીગ 13-29 ઓગસ્ટ સુધી ચાલશે અને ફેનકોડ દર્શકોને અંગ્રેજી અથવા કન્નડમાં સ્ટ્રીમ કરવાની પસંદગી પ્રદાન કરશે

મુંબઈ

FanCode, ભારતનું મુખ્ય રમતગમત સ્થળ, મહારાજા KSCA T20 ટ્રોફીની નવીનતમ સંસ્કરણને વિશિષ્ટ રીતે લાઇવસ્ટ્રીમ કરશે. સીઝન 13 ઓગસ્ટથી શરૂ થશે અને 29 ઓગસ્ટના રોજ સમાપ્ત થશે, જેમાં 33 મેચો યોજાવાની છે. બેંગ્લોરના આઇકોનિક એમ ચિન્નાસ્વામી સ્ટેડિયમમાં નિર્ધારિત તમામ રમતો સાથે છ ટીમો સ્પર્ધા કરશે. રમતગમતના ચાહકો પાસે અંગ્રેજી અને કન્નડમાં લીગ જોવાનો વિકલ્પ હશે.

રમતના ચાહકો FanCodeની મોબાઇલ એપ્લિકેશન (Android, iOS), Android TV પર ઉપલબ્ધ ટીવી એપ્લિકેશન, Amazon Fire TV Stick, Jio STB, Samsung TV, Airtel XStream, OTT Play અને www.fancode.com પર તમામ ક્રિયાઓ જોઈ શકે છે.

કર્ણાટકના કેટલાક ટોચના સ્ટાર જેઓ ટુર્નામેન્ટનો ભાગ બનશે તેમાં મયંક અગ્રવાલ (કલ્યાણી બેંગલુરુ બ્લાસ્ટર્સ), અભિનવ મનોહર (શિવામોગા લાયન્સ), મનીષ પાંડે (હુબલી ટાઈગર્સ), કૃષ્ણપ્પા ગૌથમ (મેંગલુરુ ડ્રેગન), શ્રેયસ ગોપાલ (શિવામોગા લાયન્સ)નો સમાવેશ થાય છે. . તેઓ કર્ણાટકના કેટલાક યુવા સ્ટાર્સ દ્વારા પૂરક બનશે અને લીગ રોમાંચક ક્રિકેટનું નિર્માણ કરવાનું વચન આપે છે.

“FanCode દ્વારા સંચાલિત શ્રીરામ કેપિટલ મહારાજા KSCA T20 નું લાઇવ સ્ટ્રીમિંગ એ સુનિશ્ચિત કરશે કે તે દેશભરના દરેક ક્રિકેટ ચાહકો સુધી પહોંચે. રાજ્યના કેટલાક ટોચના T20 ખેલાડીઓ ભાગ લઈ રહ્યા છે અને મને ખાતરી છે કે અમે એક રોમાંચક માટે તૈયાર છીએ. કર્ણાટકના લેગ-સ્પિનર શ્રેયસ ગોપાલે જણાવ્યું હતું કે, બે અઠવાડિયાની ક્રિયા. હું ખરેખર યુવા સ્ટાર્સ આ તકનો મહત્તમ ઉપયોગ કેવી રીતે કરે છે તે જોવાની રાહ જોઈ રહ્યો છું.

મહારાજા KSCA T20 ની બીજી આવૃત્તિમાં ગુલબર્ગા મિસ્ટિક્સ (GM), કલ્યાણી બેંગલુરુ બ્લાસ્ટર્સ (KBB), હુબલી ટાઈગર્સ (HT), અને મૈસુર વોરિયર્સ (MW) બે નવી ટીમો – મેંગલોર ડ્રેગન (MD) અને શિવમોગા સાથે સ્પર્ધા કરશે. સિંહો (SL).

અગાઉ, ફેનકોડે તમિલનાડુ પ્રીમિયર લીગ (TNPL), મહારાષ્ટ્ર પ્રીમિયર લીગ, ઉત્તરાખંડ પ્રીમિયર લીગ, શેર-એ-પંજાબ T2O લીગ પણ સ્ટ્રીમ કરી હતી, જે સ્થાનિક ક્રિકેટની ઍક્સેસને વધુ મજબૂત બનાવે છે અને પ્રીમિયમ પ્રાદેશિક પ્રેક્ષકો સાથે જોડાય છે.

Total Visiters :205 Total: 851779

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *