ભારતના આયર્લેન્ડ પ્રવાસ 2023નું JioCinema પર લાઇવ અને એક્સક્લુઝિવ પ્રસારણ

Spread the love

JioCinema બહુવિધ ભાષાઓમાં ત્રણ મેચની T20I શ્રેણી રજૂ કરશે

મેચોનું લાઇવ પ્રસારણ Sports18 – 1, Sports18 – 1 HD અને Sports18 Khel પર કરવામાં આવશે

મુંબઈ

Viacom18 એ આજે ​​JioCinema પર ત્રણ મેચની T20I શ્રેણીને લાઈવ-સ્ટ્રીમ કરવા માટે ઈન્ડિયા ટુર ઑફ આયર્લેન્ડ 2023ના વિશિષ્ટ ડિજિટલ અધિકારો પ્રાપ્ત કરવાની જાહેરાત કરી છે. આ પ્રવાસ, જે Sports18 – 1, Sports18 – 1 HD, અને Sports18 Khel પર લાઈવ પ્રસારિત થશે, જસપ્રીત બુમરાહની આગેવાની હેઠળની ભારતીય ટીમ 18, 20 અને 23 ઓગસ્ટના રોજ ડબલિનની માલાહાઈડ ક્રિકેટ ક્લબ ખાતે ત્રણ ટી20 મેચો રમશે.

JioCinema પર વેસ્ટ ઈન્ડિઝ 2023 ની ચાલી રહેલી ભારતની ટુર એ સગાઈ, દર્શકોની સંખ્યા અને સંમતિ માટેના પ્લેટફોર્મ તરીકે ટીવીને વટાવી ગઈ છે. બે ટેસ્ટની શ્રેણીએ JioCinema પર 2.2 મિલિયનથી વધુની ટોચની સહમતિ નોંધાવી હતી, જે ભારત અને ઓસ્ટ્રેલિયા વચ્ચેની વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ ફાઇનલ મેચ કરતાં ઘણી વધારે છે. JioCinema પર 7 કરોડથી વધુ દર્શકોએ કેરેબિયનના તમામ ફોર્મેટ પ્રવાસની ક્રિયા જોઈ છે.

“પ્રેક્ષકોને તેમની મનપસંદ રમતો જોવા માટે ઍક્સેસ અને વૈયક્તિકરણની સગવડને સ્વીકારવામાં દર્શકોના અવિરત વધારાથી પ્રેરિત, અમારો પ્રયાસ એક મજબૂત મલ્ટિ-સ્પોર્ટ પ્રપોઝલ બનાવવાનો છે. આયર્લેન્ડના ભારતના પ્રવાસ સાથે ભારતનું સર્વશ્રેષ્ઠ આંતરરાષ્ટ્રીય ક્રિકેટ ઓફર કરવું એ એ જ દિશામાં અમારો પ્રયાસ છે,” Viacom18 સ્પોર્ટ્સ હેડ ઓફ સ્ટ્રેટેજી, પાર્ટનરશીપ અને એક્વિઝિશન હર્ષ શ્રીવાસ્તવે જણાવ્યું હતું. “ત્રણ મેચની T20I શ્રેણી ભારતીય ક્રિકેટ ચાહકો માટે ઘણું મહત્વ ધરાવે છે કારણ કે તે ભારતના બોલિંગ અગ્રગણ્ય જસપ્રિત બુમરાહની વાપસીને ચિહ્નિત કરે છે અને ભારતીય ક્રિકેટ પ્રતિભાની આગામી પેઢીમાં ડોકિયું કરે છે.”

જીવંત જોવાના અનુભવને વધારવા માટે, JioCinema પંજાબી અને ભોજપુરી જેવી લોકપ્રિય સહિત અનેક ભાષાઓમાં શ્રેણી રજૂ કરશે અને તેની લોકપ્રિય આગાહી અને પ્રશંસક સગાઈ સ્પર્ધા જીતો ધન ધન ધન જીતવાનું ચાલુ રાખશે.

2023 TATA IPL દરમિયાન સૌપ્રથમ રજૂ કરવામાં આવેલ, જીતો ધન ધના ધન ભાગદોડભરી સફળતા હતી કારણ કે હજારો લોકોએ આકર્ષક ઇનામો જીત્યા હતા જેમાં 60 થી વધુ સ્પર્ધકોએ પ્રીમિયમ હેચબેકને દૂર કરી હતી. આ હરીફાઈમાં કાર જીતવાથી ભારતના હાર્ટલેન્ડમાંથી ઘણા લોકોનું નસીબ કેવી રીતે બદલાઈ ગયું તેની ઉત્તેજક વાર્તાઓ પણ બહાર આવી.

ભારત 18 ઓગસ્ટે પ્રથમ T20Iમાં આયર્લેન્ડ સામે ટકરાશે અને JioCinema, Sports18 – 1, Sports18 – 1 HD અને Sports18 Khel પર સાંજે 7:15 PM પછી કવરેજ શરૂ થશે.

JioCinema (iOS અને Android) ડાઉનલોડ કરીને દર્શકો તેમની પસંદગીની રમતો જોવાનું ચાલુ રાખી શકે છે. નવીનતમ અપડેટ્સ, સમાચાર, સ્કોર્સ અને વિડિઓઝ માટે, ચાહકો Sports18 ને Facebook, Instagram, Twitter અને YouTube પર અને JioCinema ને Facebook, Instagram, Twitter અને YouTube પર અનુસરી શકે છે.

Total Visiters :172 Total: 681693

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *