કેદીએ સ્પોટર્સ શૂઝ પહેરવાનો નકલી ઓર્ડર બનાવ્યો

Spread the love

કેદી ગેંગસ્ટર નીરજ ઉર્ફે કુપ્પા સાકેત કોર્ટમાં તેની હાજરી દરમિયાન પોલીસ કસ્ટડીમાં સ્પોર્ટ્સ શૂઝ પહેરેલો જોવા મળ્યો


નવી દિલ્હી
દિલ્હીની તિહાર જેલમાંથી એક વિચિત્ર કિસ્સો સામે આવ્યો છે. તિહાર જેલમાં બંધ એક કેદીને સાકેત કોર્ટના મેટ્રોપોલિટન મેજિસ્ટ્રેટ દ્વારા સ્પોર્ટ્સ શૂઝ પહેરવાનો નકલી ઓર્ડર બનાવ્યો હતો. કેદી ગેંગસ્ટર નીરજ ઉર્ફે કુપ્પા સાકેત કોર્ટમાં તેની હાજરી દરમિયાન પોલીસ કસ્ટડીમાં સ્પોર્ટ્સ શૂઝ પહેરેલો જોવા મળ્યો હતો. દક્ષિણ દિલ્હીના સાકેત પોલીસ સ્ટેશનમાં કેદી વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.
સાકેત પોલીસ સ્ટેશનમાં નોંધાયેલી એફઆઈઆર મુજબ કેદી નીરજ ઉર્ફે કુપ્પા તિહાર જેલની હાઈ રિસ્ક જેલમાં બંધ છે. તેને 9મી ઓગસ્ટે સાકેત કોર્ટમાં હાજર કરવા માટે લાવવામાં આવ્યો હતો. સાકેત કોર્ટના લોકઅપમાં તલાશી દરમિયાન નીરજ લેસવાળા સ્પોર્ટ્સ શૂઝ પહેરેલો હતો.
તિહાર જેલના મેન્યુઅલ મુજબ કેદીઓને સ્પોર્ટ્સ શૂઝ પહેરવાની મંજૂરી નથી. જ્યારે કેદીને શૂઝ પહેરવા વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે તેણે કહ્યું કે તેણે શૂઝ પહેરવા માટે કોર્ટની પરવાનગી લીધી છે. તેણે સાકેત કોર્ટના મેટ્રોપોલિટન મેજિસ્ટ્રેટનો આદેશ બતાવ્યો, જેના પર કોર્ટની સીલ પણ હતી. પોલીસે કોર્ટમાં આદેશ અંગે પૂછપરછ કરતાં તે નકલી હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું. હવે પોલીસ તપાસ કરી રહી છે કે તિહાર જેલથી સાકેત કોર્ટ જતી વખતે નીરજને સ્પોર્ટ્સ શૂઝ કેવી રીતે મળ્યા.
સંગમ વિહારના રહેવાસી નીરજ ઉર્ફે કુપ્પા પર લૂંટ દરમિયાન બે માસૂમ બાળકો સાથે અકુદરતી સંબંધ બનાવવાનો આરોપ છે. આ કેસમાં વર્ષ 2016માં નેબ સરાય પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ નોંધવામાં આવ્યો હતો, તેની સામે ઘણા ગુનાહિત કેસ નોંધાયેલા છે.

Total Visiters :70 Total: 681647

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *