સનબર્ન MotoGP™ ભારત સાથે ભાગીદારી કરશે MotoGP™ ભારત સનબર્ન મ્યુઝિક ફેસ્ટિવલની પ્રથમ આવૃત્તિ લોન્ચ કરશે

Spread the love

MotoGP™ ભારત રેસ ટિકિટ ધરાવતા દર્શકોને સંગીત ઉત્સવમાં મફત પ્રવેશ મળશે

નવી દિલ્હી

હાઇ-સ્પીડ મોટરસાઇકલ રેસિંગની દુનિયાએ ઇલેક્ટ્રિફાઇંગ મ્યુઝિકના ધબકતા ધબકારા સાથે હાથ મિલાવ્યા છે કારણ કે MotoGP™ ભારતે એશિયાના પ્રીમિયર ઇલેક્ટ્રોનિક ડાન્સ મ્યુઝિક ફેસ્ટિવલ, સનબર્ન સાથે તેની અનન્ય પ્રાયોગિક ભાગીદારીની જાહેરાત કરી છે. અને MotoGP™ રેસ ટ્રેક પર પ્રથમ વખત સંગીત.

MotoGP™ ભારત સનબર્ન મ્યુઝિક ફેસ્ટિવલ એક અનોખો IP હશે જે દર્શકોને એક વિશિષ્ટ વીકએન્ડ ગેટવે અનુભવ પ્રદાન કરશે જ્યાં ચાહકોને સ્પીડ અને વિપુલ પ્રમાણમાં ફૂડ વિકલ્પોની સાથે ઇલેક્ટ્રિફાઇંગ પર્ફોર્મન્સના પુલનો આરોગ્યપ્રદ જ્વલંત અનુભવ આપવામાં આવશે — આ ફેન ઝોનને રૂપાંતરિત કરવામાં આવશે. ખાસ કરીને ક્યુરેટેડ સનબર્ન પળો સાથે દરેક દર્શક માટે આજીવન તક.

આ રેસિંગ એરેના એક આનંદથી ભરપૂર પાર્ટી ઝોનમાં પરિવર્તિત થશે, જેને ફેન ઝોનની અંદર સનબર્ન એરેના તરીકે નામ આપવામાં આવશે. રોમાંચક ક્ષણોથી ભરપૂર, સનબર્ન એરેના રેસિંગ ઇવેન્ટના બંને દિવસે (શનિવાર અને રવિવાર) કેટલાક સૌથી લોકપ્રિય અને પ્રખ્યાત ભારતીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય કલાકારોના પ્રદર્શનનું સાક્ષી બનશે.

“આ અનોખું તમાશો દર્શકો માટે વીકએન્ડ ડેસ્ટિનેશનથી ઓછું નહીં હોય. MotoGP™ ભારત ટિકિટ ખરીદનારા ચાહકોને ઇલેક્ટ્રોનિક મ્યુઝિક ફેસ્ટિવલ સાથે સ્પોર્ટ્સનું ફ્યુઝન મળશે. અમે, આયોજકો તરીકે, આપણા દેશમાં પ્રથમ વખત યોજાઈ રહેલી MotoGP™ રેસના સાક્ષી બનવા માટે આવનારા લોકો માટે પૈસા માટે મૂલ્ય ઉભું કરવા માટે અમારા માર્ગમાંથી બહાર જઈ રહ્યા છીએ. ભારત તેની આતિથ્ય સત્કાર માટે જાણીતું હોવાથી, આ MotoGP™ રેસ એ પ્રથમ સ્થળ હશે જ્યાં પ્રખ્યાત ડીજે અને મ્યુઝિક બેન્ડ્સ સાથે સંપૂર્ણ સુવિધાયુક્ત સંગીત ઉત્સવ એક્શનમાં હશે. મને ખાતરી છે કે આકર્ષક ઝડપ, રોમાંચ અને પ્રદર્શનની આ વિશિષ્ટ પ્રથમ આવૃત્તિ દરેકને આકર્ષિત કરશે. જો તમે હજુ સુધી તમારી ટિકિટો બુક કરાવી નથી, તો ચોક્કસ તમે તાજેતરના સમયના શ્રેષ્ઠ ક્યુરેટેડ અનુભવમાંથી એક ગુમાવશો,” MotoGP™ Bharat ના પ્રમોટર્સ ફેરસ્ટ્રીટ સ્પોર્ટના સ્થાપક અને ચીફ ઓપરેટિંગ ઓફિસર પુષ્કર નાથ શ્રીવાસ્તવે ટિપ્પણી કરી.

રમતગમત અને સંગીતનો આ અનોખો સહયોગ ભારતમાં કોઈપણ મોટર રેસિંગ ઈવેન્ટમાં પ્રથમ વખત જોવા મળશે.

સનબર્ન એરેના એ મેગા બ્રાન્ડ અમ્બ્રેલા સનબર્ન હેઠળ બનાવવામાં આવેલ સબ-વેરિઅન્ટ બ્રાન્ડ ફોર્મેટ છે, જેનો હેતુ ભારત અને વિશ્વભરના વિવિધ શહેરોમાં નૃત્ય અને સંગીતના શોખીનોને પૂરો પાડવાનો છે. સનબર્ન એરેનાએ છેલ્લા કેટલાક વર્ષોમાં વિશ્વના કેટલાક અગ્રણી ડીજેની યજમાન ભૂમિકા ભજવી છે જેમાં ભૂતકાળમાં જાણીતા DJ Snake, Hardwell, Deadmau5, Afrojack, Armin van Buuren, Swedish House Mafia, Dash Berlin અને Avicii નો સમાવેશ થાય છે.

સનબર્નના ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ઓફિસર કરણ સિંઘે જણાવ્યું હતું કે: “સનબર્ન પહેલીવાર MotoGP™ ભારત રેસ સાથે ભાગીદારી કરવા માટે અત્યંત ખુશ અને એટલી જ ઉત્સાહિત છે. અમે ફેન ઝોનમાં એક વિશાળ સ્ટેજ મુકીશું જે ભારત અને આંતરરાષ્ટ્રીય સ્તરે કેટલાક શ્રેષ્ઠ કલાકારોના સહયોગ સાથે ઘણા ઉત્તેજક પ્રદર્શનથી ભરપૂર છે.”

MotoGP™ Bharat 80 રાઇડર્સ સાથે ભાગ લેતી લગભગ 40 ટીમો જોશે જેમાં માર્ક માર્ક્વેઝ, ફ્રાન્સેસ્કો બગનૈયા જેવી મંત્રમુગ્ધ પ્રતિભાઓ અને અન્ય ઘણી બધી ટીમો 22 થી 24 સપ્ટેમ્બર દરમિયાન ગ્રેટર નોઇડાના બુદ્ધ ઇન્ટરનેશનલ સર્કિટ ખાતે યોજાનાર છે.

Total Visiters :267 Total: 711301

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *