BEYOND STATS: LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ મેચ ડે 2

Spread the love

અઠવાડિયાની હકીકત: સહાયક પ્રદાતાઓ ગેટ-ગોથી ચમકે છે

બિયોન્ડ સ્ટેટ્સ સીઝન માટે તૈયાર થઈને દોડે છે, અને, હંમેશની જેમ, અમે સાપ્તાહિક ક્લિપ સાથે વસ્તુઓની શરૂઆત કરીએ છીએ. આ વિભાગમાં, અમે તમારા માટે લાલિગા EA સ્પોર્ટ્સ તરફથી મુખ્ય ક્રિયા વિશે વિડિઓ, ગ્રાફિક અથવા ટેક્સ્ટ લાવ્યા છીએ. ડેની કાર્વાજલે તેના ઝુંબેશની શરૂઆત આકર્ષક પ્રદર્શન સાથે કરી હતી જેમાં તેણે અસંખ્ય વખત બોલને અટકાવ્યો હતો, પુનઃપ્રાપ્તિ કરી હતી, અપેક્ષિત રમત રમી હતી અને એક ગોલ કર્યો હતો, જે તેને ભ્રૂણ લાલિગા સહાયક ચાર્ટમાં આગળના દોડવીરોમાં પોતાનું સ્થાન લેતો જુએ છે. ડિફેન્ડર્સ કે જેઓ ટીમો માટે રમે છે જેને કોમ્બિનેશન પ્લે માટે ગમતી હોય છે તે અંતિમ ત્રીજામાં ચાવીરૂપ હોય છે અને અમે તેમાંથી ઘણા ડિફેન્ડર્સને હેડલાઇન્સ પકડતા જોયા છે.

મુખ્ય ખેલાડી: બેલિંગહામ રેવ રિવ્યુ મેળવે છે

તેની ગોલસ્કોર કરવાની ક્ષમતા ઉપરાંત, મિડફિલ્ડ એસે તેની લાલીગા ઈએ સ્પોર્ટ્સ એક્શનની પ્રથમ 90 મિનિટમાં ઘણી બધી રમતમાં સામેલ હતો. તેણે 50 થી વધુ આક્રમક ક્રિયાઓમાં હાથ ધર્યો, પ્રગતિશીલ રમત જનરેટ કરી, કી પાસ પૂરો પાડ્યો, ગોલ પર બે પ્રયાસો નોંધાવ્યા અને સ્કોરશીટ પર તેનું નામ મેળવ્યું. એક ખાસ કરીને યાદગાર ક્ષણ હતી સાન મેમ્સ ખાતે 60-મિનિટના નિશાનની આસપાસ તેની વિંગ ડાઉન ધ વિંગ. જો કે હજુ શરૂઆતના દિવસો બાકી છે, અંગ્રેજ ખેલાડીએ રિયલ મેડ્રિડના રંગોમાં જીવનની સારી શરૂઆત કરી હતી અને તેનો 50% શોટ કન્વર્ઝન રેટ તેને આ વિભાગમાં લાલીગા EA સ્પોર્ટ્સ સ્ટેન્ડિંગમાં ટોચના ચારમાં સ્થાન અપાવવા માટે પૂરતો છે.

ધી મેચ UP: ઓસાસુના અને એથ્લેટિક ક્લબ ડર્બી સ્પોઇલ્સ માટે મુકાબલો

Jagoba Arrasate ના Osasuna એ Celta સામે 2-0થી જીતનો દાવો કર્યો હતો, જ્યારે એથ્લેટિકને ઘરઆંગણે રીઅલ મેડ્રિડ સામે સમાન સ્કોરલાઈનથી હરાવ્યું હતું. જેમ કે, આ મેચડે 2 શોડાઉન એ બે પક્ષો વચ્ચેની મીટિંગ છે જેણે વિરોધાભાસી શરૂઆતનો આનંદ માણ્યો હતો. જો ઓસાસુનાની રમતની શરતો હોય, તો તેમના હુમલાની ધમકીને હાઇલાઇટ કરવા યોગ્ય છે. પેમ્પ્લોના-આધારિત સંગઠને ગેલિશિયનો સામે ગોલ પર 11 પ્રયાસો રેકોર્ડ કર્યા હતા, જેમાંથી પાંચ લક્ષ્ય પર હતા, અને તેમનો શોટ કન્વર્ઝન રેશિયો માત્ર 20% જેટલો શરમાળ હતો, જેના કારણે તેઓ રમતના આ પાસામાં લાલીગા પોડિયમ પર અંતિમ સ્થાન મેળવે છે. . આ ડર્બી બાઉટ ધ્યેય પર પુષ્કળ પ્રયાસો, ઉત્તેજનાનાં બેગ્સ અને હુમલો કરવાની ક્ષમતાની કોઈ અછત પ્રદાન કરશે તેની ખાતરી છે.

તેનું નામ યાદ રાખો: ગોલસ્કોર કરનાર ગુએરા માત્ર માણસ છે

યંગસ્ટર જાવી ગુએરાએ છેલ્લી સિઝનના પાછલા ભાગમાં રીઅલ વેલાડોલિડ સામે ઉત્કૃષ્ટ સ્ટ્રાઇક સાથે વેલેન્સિયાના વિશ્વાસુ પર વિજય મેળવ્યો જેણે રુબેન બરાજાના માણસોને તેમના અસ્તિત્વ માટેના યુદ્ધમાં મોટા પ્રમાણમાં પ્રોત્સાહન આપ્યું. તેણે આ ઝુંબેશ જ્યાંથી છોડી હતી ત્યાંથી શરૂ કરી છે, બીજા ધ્યેય સાથે. તે એક મિડફિલ્ડર છે જે સારી પોઝિશનિંગ ધરાવે છે, તે મધ્ય ત્રીજા ભાગમાં રમવામાં સક્ષમ છે, જ્યારે તેની ટીમના સાથીઓને વિપક્ષના બૉક્સની અંદર અને તેની આસપાસ પસાર કરવાના વિકલ્પો પ્રદાન કરે છે – જેમ કે તેણે ગયા સપ્તાહના અંતે તેના લક્ષ્ય સાથે પ્રદર્શન કર્યું હતું. જ્યારે તે પિચ પર માત્ર 35 મિનિટ માટે જ હતો, ત્યારે તે તેના કેમિયો દરમિયાન ભારે સામેલ હતો અને પાબ્લો ગોઝાલ્બેઝનો કબજો પાછો મેળવ્યા પછી શરૂ થયેલી ચાલમાં તેણે હ્યુગો ડ્યુરોના પાસને કન્વર્ટ કર્યો હતો. તે ફિનિશિંગ ટચ લાગુ કરવા અને લીગના ગોલ ચાર્ટમાં પ્રારંભિક સિઝનના પેસેસેટર્સમાં સ્થાન ધરાવે છે તેની ખાતરી કરવા માટે તે એકદમ યોગ્ય સ્થાને હતો. ગુએરા સમગ્ર અભિયાન દરમિયાન નિયમિત ગોલસ્કોરર બની શકે છે કે કેમ તે જોવાનું રહે છે.

અઠવાડિયાનું મેટ્રિક: ઉચ્ચ અસરવાળી ક્રિયાઓ

બિયોન્ડ સ્ટેટ્સ સીઝન માટે તૈયાર થઈને દોડે છે, અને, હંમેશની જેમ, અમે સાપ્તાહિક ક્લિપ સાથે વસ્તુઓની શરૂઆત કરીએ છીએ. આ વિભાગમાં, અમે તમારા માટે લાલિગા EA સ્પોર્ટ્સ તરફથી મુખ્ય ક્રિયા વિશે વિડિઓ, ગ્રાફિક અથવા ટેક્સ્ટ લાવ્યા છીએ. ડેની કાર્વાજલે તેના ઝુંબેશની શરૂઆત આકર્ષક પ્રદર્શન સાથે કરી હતી જેમાં તેણે અસંખ્ય વખત બોલને અટકાવ્યો હતો, પુનઃપ્રાપ્તિ કરી હતી, અપેક્ષિત રમત રમી હતી અને એક ગોલ કર્યો હતો, જે તેને ભ્રૂણ લાલિગા સહાયક ચાર્ટમાં આગળના દોડવીરોમાં પોતાનું સ્થાન લેતો જુએ છે. ડિફેન્ડર્સ કે જેઓ ટીમો માટે રમે છે જેને કોમ્બિનેશન પ્લે માટે ગમતી હોય છે તે અંતિમ ત્રીજામાં ચાવીરૂપ હોય છે અને અમે તેમાંથી ઘણા ડિફેન્ડર્સને હેડલાઇન્સ પકડતા જોયા છે.

Total Visiters :115 Total: 710517

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *