અલ્ટીમેટ ટેબલ ટેનિસ નવી ફ્રેન્ચાઈઝી તરીકે જયપુર પેટ્રિયોટ્સનું સ્વાગત કરે છે

Spread the love

મુંબઈ

અલ્ટીમેટ ટેબલ ટેનિસે વર્લ્ડ ઓફ ક્રિડા પ્રાઈવેટ લિમિટેડની માલિકીની જયપુર પેટ્રિયોટ્સની સાતમી ફ્રેન્ચાઈઝી અને લીગના ડાયનેમિક ફ્રેન્ચાઈઝી રોસ્ટરમાં નવીનતમ ઉમેરો તરીકે જાહેરાત કરી છે.

ટેબલ ટેનિસ ફેડરેશન ઓફ ઈન્ડિયા (TTFI) ના આશ્રય હેઠળ નિરજ બજાજ અને વિટા દાની દ્વારા પ્રમોટ કરાયેલ ફ્રેન્ચાઈઝી આધારિત લીગ, જુલાઈમાં તેની ચોથી સીઝન સફળતાપૂર્વક સમાપ્ત થઈ અને બીજી ફ્રેન્ચાઈઝીના ઉમેરા સાથે કદમાં વૃદ્ધિ કરવાનું ચાલુ રાખ્યું.

“અમે જયપુર પેટ્રિયોટ્સને UTTમાં ઉમેરવાની જાહેરાત કરતાં રોમાંચિત છીએ. સાતમી ટીમનો સમાવેશ સ્પર્ધાનું સ્તર વધારશે. UTT જે રીતે વર્ષોથી આકાર પામ્યો છે, અમે આગળ માત્ર મોટી અને સારી સીઝનની અપેક્ષા રાખીએ છીએ,” UTT પ્રમોટર નિરજ બજાજે ટિપ્પણી કરી.

જયપુર પેટ્રિયોટ્સ ગોવા ચેલેન્જર્સ, ચેન્નાઈ લાયન્સ, દબંગ દિલ્હી TTC, U Mumba TT, બેંગલુરુ સ્મેશર્સ અને પુનેરી પલ્ટન ટેબલ ટેનિસ સાથે સિઝન 5 માં જોડાશે. ફ્રેન્ચાઈઝી લીગની પહોંચને રાજ્ય સુધી લંબાવશે અને દેશમાં રમતને વધુ લોકપ્રિય બનાવશે.

“અલ્ટિમેટ ટેબલ ટેનિસ વર્લ્ડ ઓફ ક્રિડા પ્રાઇવેટ લિમિટેડનું પરિવારમાં સ્વાગત કરે છે. તેમનો સમાવેશ એ એક વસિયતનામું છે કે UTT વર્ષોથી કેવી રીતે વિકસ્યું છે અને તે કેવી રીતે વધતું રહેશે. અમે ટેબલ ટેનિસની રમતને પ્રોત્સાહન આપવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ અને અમે માનીએ છીએ કે જયપુર પેટ્રિયોટ્સ અમને રમતને નવા ક્ષેત્રમાં લઈ જવા માટે મદદ કરશે,” UTT કો-પ્રમોટર વિટા દાનીએ ઉમેર્યું.

રમતગમત માટેના મજબૂત જુસ્સા સાથે, વર્લ્ડ ઓફ ક્રિડાનો હેતુ દેશમાં રમતગમતની ઇકોસિસ્ટમના એકંદર વિકાસમાં યોગદાન આપવાનો છે. તેણે રમતના લેન્ડસ્કેપ પર કાયમી અસર ઊભી કરવા માટે પ્રતિભા વિકાસ, ચાહકોની સગાઈ અને ઈન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર ડેવલપમેન્ટ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરીને ભારતમાં તેમજ વૈશ્વિક સ્તરે વિવિધ સ્પોર્ટ્સ લીગમાં બહુવિધ સ્પોર્ટ્સ ટીમો પણ હસ્તગત કરી છે.

“અમે વર્લ્ડ ઓફ ક્રીડા પ્રા. લિમિટેડને અલ્ટીમેટ ટેબલ ટેનિસમાં અમારી ટીમ જયપુર પેટ્રિયોટ્સના ઉમેરા સાથે પેટ્રિયોટ્સ પરિવારનો વિસ્તાર કરવામાં ગર્વ છે. એક સંસ્થા તરીકે અમારો ઉદ્દેશ્ય ભારતમાં અને વૈશ્વિક સ્તરે વિવિધ રમતોની પહોંચને વિસ્તારવાનો છે. યુટીટીમાં જયપુર પેટ્રિયોટ્સના ઉમેરા સાથે, અમને વિશ્વાસ છે કે નજીકના ભવિષ્યમાં અમે લીગમાં રાજ્યની શ્રેષ્ઠ પેડલિંગ પ્રતિભાઓ માટે જ નહીં પરંતુ રાષ્ટ્રીય સ્તરે રમતગમત માટે પ્લેટફોર્મ બનીશું,” સહ-માલિક પરિના પારેખે જણાવ્યું હતું. , જયપુર પેટ્રીયોટ્સ.

અલ્ટીમેટ ટેબલ ટેનિસ 2017 માં તેની શરૂઆતથી જ ભારતીય ટેબલ ટેનિસ માટે ગેમ-ચેન્જર રહ્યું છે. ભારતીય પેડલર્સને ખૂબ જ જરૂરી વિશ્વ-કક્ષાનું પ્લેટફોર્મ પૂરું પાડવા ઉપરાંત અને ટોચના આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ટાર્સને ભારતમાં લાવવા ઉપરાંત, લીગ પણ ગતિશીલ સાબિત થઈ છે. રમતના વૈશ્વિક ઇકોસિસ્ટમમાં ટુર્નામેન્ટ.

Total Visiters :333 Total: 847161

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *