વેલેન્સિયા CF અને PUMA 2023/24 કિટ્સને પ્રોત્સાહન આપવા માટે શહેરના બસ આશ્રયસ્થાનોને મેસ્ટાલ્લાની પ્રતિકૃતિમાં પરિવર્તિત કરી

Spread the love

આ સ્ટ્રીટ માર્કેટિંગ ઝુંબેશ ખૂબ જ સફળ સાબિત થઈ હતી અને મીડિયામાં પણ વ્યાપકપણે શેર કરવામાં આવી હતી.

દરેક સીઝનની કિટને નવીન રીતે પ્રમોટ કરવા માટે ક્લબ 2019 થી તેના સત્તાવાર કિટ સપ્લાયર PUMA સાથે હંમેશા નજીકથી કામ કરે છે અને આ તેનું નવીનતમ ઉદાહરણ છે.

ઉનાળાની સૌથી નવીન માર્કેટિંગ ઝુંબેશમાંની એક માટે આભાર, વેલેન્સિયા શહેરના રહેવાસીઓ 2023/24 LALIGA EA SPORTS સીઝન માટે નવી વેલેન્સિયા CF હોમ એન્ડ અવે કિટ્સના લોન્ચિંગ વિશે ખૂબ જ જાગૃત બન્યા છે. ક્લબ શહેર અને PUMA સાથે સહયોગ કરે છે, જે તેના સત્તાવાર કિટ સપ્લાયર છે, સંખ્યાબંધ બસ સ્ટોપનું પરિવર્તન કરવા અને તેમને મેસ્ટાલા-થીમ આધારિત બનાવવા માટે.

પસંદ કરેલા બસ આશ્રયસ્થાનોની દિવાલો અને છતને આ બસ સ્ટોપ્સ મેસ્ટાલ્લાના સ્ટેન્ડ જેવા દેખાવા અને અનુભવવા માટે સુશોભિત કરવામાં આવ્યા હતા, જેમાં સ્ટેડિયમના સ્ટેન્ડની જેમ જ બેઠકો હતી. 2023/24 વેલેન્સિયા CF કિટ્સ પણ આ બસ સ્ટોપ પર પ્રદર્શિત કરવામાં આવી હતી, જેમાં રાત્રિના સમયે પણ નવી ડિઝાઇનને પ્રકાશિત કરતી લાઇટ્સ.

આ પહેલ ક્લબ સાથે PUMAના ગાઢ સહયોગને આભારી છે. કીટના ઉત્પાદકે સમજાવ્યું તેમ: “દરેક સીઝનમાં નવી વેલેન્સિયા CF કિટ્સનું લોન્ચિંગ ઘણા ઉદ્દેશ્યોને ધ્યાનમાં રાખીને આયોજન કરવામાં આવ્યું છે: નવી કિટ્સને વેલેન્સિયા CF ચાહકોને અસલ, અલગ અને આકર્ષક રીતે, ભાવનાત્મક અને ભાવનાત્મક રીતે જોડવા માટે; સ્થાનિક સ્તરે પ્રચંડ પ્રત્યાઘાત અને અસર હોય તેવી ક્રિયાઓ સાથે આ કિટ્સની દૃશ્યતા વધારવા માટે, ચાહકોને તે અનુભવમાં કોઈ રીતે સંકલિત કરવાનો પ્રયાસ કરે છે જેથી તેઓ તેનો ભાગ બની શકે; અને ક્લબ, શહેર, તેના લોકો અને તેની પરંપરાઓ અને રિવાજો સાથે સામેલ થવા માટે. અમે માનીએ છીએ કે આ તમામ મુદ્દાઓનો સરવાળો નવી કિટ્સની સમજને સુધારવામાં અને તેને મેળવવાની ઈચ્છા વધારવામાં મદદ કરે છે.”

ક્લબના પ્રશંસકો ચોક્કસપણે સામેલ થયાની અનુભૂતિ કરાવતા હતા, જ્યારે પુરુષોની ટીમના ખેલાડી થિએરી રેન્ડલ અને મહિલા ટીમના ખેલાડી માર્ટા કેરોએ પણ અનોખા અનુભવનો આનંદ માણવા વેલેન્સિયા CF-થીમ આધારિત બસ આશ્રયસ્થાનોમાંથી એકની મુલાકાત લીધી હતી. પહેલની ચર્ચા કરતા, થિએરી રેન્ડલે કહ્યું: “મને લાગે છે કે તે ખૂબ જ સારો વિચાર છે, કારણ કે ચાહકોને લાગે છે કે તેઓ મેસ્ટાલ્લામાં છે, ડ્રેસિંગ રૂમની અંદર પણ જાણે તેઓ ખેલાડીઓ હોય.”

ક્લબના શબ્દોમાં: “આ માર્કેટિંગ ઝુંબેશ સાથે વેલેન્સિયા સીએફને સ્ટેડિયમની બહાર લાવવા અને અમારા ચાહકોના રોજિંદા જીવનની ક્ષણોમાં, જેમ કે બસની રાહ જોવી અથવા શહેરના કેન્દ્રમાં ચાલવું અને મેસ્ટાલાનું પ્રતિનિધિત્વ શોધવું, ચાહકો સાથેના અમારા ભાવનાત્મક જોડાણને વધુ મજબૂત બનાવે છે. તે ઓળખનો શોટ છે.”

ક્લબે ચાલુ રાખ્યું: “આ જ પ્રતિક્રિયા જે અમે થીરી રેન્ડલ અને માર્ટા કેરોમાં જોઈ હતી જ્યારે તેઓએ થીમ આધારિત બસ સ્ટોપ જોયા હતા તે જ અમે અમારા ચાહકો અને વર્ષના આ સમયે વેલેન્સિયાની મુલાકાત લેતા પ્રવાસીઓમાં નોંધ્યું છે. બસ સ્ટોપ પર પ્રદર્શિત થતી અમારી જર્સીના તમામ રહસ્યો શોધીને તેઓ એક આકર્ષક અને અલગ અનુભવનો આનંદ માણી શકે છે. ક્લબ અને PUMA તેમજ અમારા પ્રશંસકો વચ્ચે ખૂબ જ એક્સપોઝર આપતાં મીડિયામાં આ ક્રિયાને ખૂબ જ સારી રીતે આવકારવામાં આવી છે.”

વેલેન્સિયા CF અને PUMA: સતત સહયોગ પર આધારિત ભાગીદારી

લોસ ચેના ચાહકો નવી કિટના આગમન વિશે જાણે છે અને ઉત્સાહિત છે તેની ખાતરી કરવા માટે વેલેન્સિયા CF અને PUMA સાથે મળીને કામ કરવાનું આ એકદમ નવીનતમ ઉદાહરણ છે. પાછલા વર્ષોમાં, તેઓએ અન્ય શેરી માર્કેટિંગ ઝુંબેશનું આયોજન કર્યું છે, જેમ કે શહેરની આસપાસ વિશાળ પ્રતિકૃતિ શર્ટ મૂકવા અથવા ચાહકોને નવો શર્ટ પહેરીને પોતાની છબી ડાઉનલોડ કરવાની મંજૂરી આપવા QR કોડ સાથે ફોટો મશીન ગોઠવવા. છેલ્લી સિઝનમાં, તેઓએ બિગ એપલના કેટલાક સૌથી આઇકોનિક સીમાચિહ્નોની સામે ન્યુ યોર્ક સ્ટ્રીટસ્ટાઇલ ફોટો શૂટ પર પણ સાથે કામ કર્યું હતું, જે આંતરરાષ્ટ્રીય બજારમાં અસર કરી હતી.

ભાગીદારી પર, ક્લબે કહ્યું: “દર વર્ષે, PUMA સાથે મળીને, અમે અમારા શર્ટ્સ રજૂ કરવા માટે સામાન્ય રીતે DNA અને શહેરના જીવનનો સમાવેશ કરતી ક્રિયાઓ કરીએ છીએ. આ સિઝનમાં તેમની પાસે ખૂબ જ મજબૂત વર્ણનો છે: ભૂમધ્ય જીવનશૈલીને શ્રદ્ધાંજલિ (હોમ કિટ); ડિઝાઇન, સર્જનાત્મકતા અને આપણા શહેરની ભાવિ પ્રક્ષેપણનો ખ્યાલ (અવે કિટ); અને મેસ્ટાલા (ત્રીજી કિટ)ની આસપાસના પડોશના પ્રતિનિધિત્વ સાથે વેલેન્સિયા શહેરની શેરીઓમાં હકાર. અમને લાગે છે કે વેલેન્સિયા CF અને PUMA ની સ્ટ્રીટ માર્કેટિંગ ઝુંબેશ દર વર્ષે વધુને વધુ વખાણવામાં આવે છે, જે અમારા ચાહકો તરફથી વધુ સારી ઓળખ પ્રાપ્ત કરે છે.”

કિટ લૉન્ચના સમયે માત્ર ઉનાળામાં જ એવું નથી કે વેલેન્સિયા CF અને PUMA ના માર્કેટિંગ વિભાગો સાથે મળીને કામ કરે છે. ક્લબના માર્કેટિંગ અને કોમર્શિયલ ડાયરેક્ટર જોર્જ ગાર્સિયાએ જણાવ્યું હતું કે, “PUMA સાથે જોડાણ અને કાર્ય દૈનિક છે, જેથી ક્લબ, સ્ટોર્સ અને તમામ મર્ચેન્ડાઇઝિંગ માટે બનાવેલા વસ્ત્રો VCF ઓળખનો શ્વાસ લે.”

Total Visiters :306 Total: 852004

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *