આઈસીયુમાં જતા પગરખા ઊતરાવાતા મેયરે બુલડોઝર કાર્યવાહી કરાવી

Spread the love

મેયર નારાજ થતાં કોર્પોરેશનનું બુલડોઝર હોસ્પિટલ પહોંચી ગયું અને ત્યાં લગાવેલા બેનરો અને પોસ્ટરોને તોડી પાડવાનું શરૂ કર્યું

લખનઉ

ઉત્તર પ્રદેશની રાજધાની લખનઉના મેયર સુષ્મા ખર્કવાલ બિજનૌર વિસ્તારની એક હોસ્પિટલમાં એક દર્દીને જોવા પહોંચ્યા હતા. આરોપ છે કે આઈસીયુમાં જતા પહેલા હોસ્પિટલના સ્ટાફે તેને પગરખાં કાઢવા કહ્યું અને તે ગુસ્સે થઈ ગઈ હતી. જે બાદ બુલડોઝર હોસ્પિટલની બહાર પહોંચી ગયું હતું. ત્યારપછી હોસ્પિટલની બહાર લાગેલા પોસ્ટરો પાડવા લાગ્યા હતા. જો કે હોબાળો વધતાં પોલીસે આવીને મામલો શાંત કર્યો હતો.મળેલી માહિતી અનુસાર મહાનગરપાલિકાની સૈન્ય ટુકડી સાથે જોડાયેલા વ્યક્તિ બિજનૌર પોલીસ સ્ટેશન સ્થિત ખાનગી હોસ્પિટલ ખાતે આઈસીવાયમાં સારવાર લઈ રહ્યા છે. આ દરમિયાન સોમવારે મોડી રાત્રે શહેરના મેયર સુષ્મા ખર્ક્વાલ પણ તેમને મળવા પહોંચ્યા હતા. હોસ્પિટલ પ્રશાસનના જણાવ્યા અનુસાર જ્યારે મેયર અને તેમના કાર્યકર્તાઓ આઈસીયુમાં દાખલ થવા લાગ્યા ત્યારે તેમને ના પાડી દેવામાં આવી, જેનાથી તેઓ ગુસ્સે થયા. મોડી સાંજે જ કોર્પોરેશનનું બુલડોઝર હોસ્પિટલ પહોંચી ગયું અને ત્યાં લગાવેલા બેનરો અને પોસ્ટરોને તોડી પાડવાનું શરૂ કર્યું હતું.

આ જોઈને હોસ્પિટલનો સ્ટાફ પણ બહાર આવી ગયો હતો. જે બાદ હોસ્પિટલ પ્રશાસન અને મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશનના કર્મચારીઓ વચ્ચે ઉગ્ર બોલાચાલી થઈ હતી. આ અંગેની જાણ પોલીસને થતાં પોલીસ કાફલો ઘટના સ્થળે પહોંચી ગયો હતો. ભારે મુશ્કેલીથી મામલો શાંત કરાવવામાં આવ્યો હતો. જો કે કોર્પોરેશનના કર્મચારીઓ અને હોસ્પિટલના કર્મચારીઓ એકબીજા પર આક્ષેપો કરતા રહ્યા હતા.

હોસ્પિટલના ડાયરેક્ટરના જણાવ્યા અનુસાર હોસ્પિટલના સ્ટાફે મેયર અને તેમના કાર્યકરોને આઈસીયુ વોર્ડમાં પ્રવેશતા અટકાવ્યા હતા. તેઓએ બૂટ પહેર્યા હતા. તે પગરખાં ઉતાર્યા વિના જ આઈસીયુ વોર્ડમાં પ્રવેશી રહ્યા હતા. જ્યારે આઈસીયુ વોર્ડમાં બૂટ ખોલીને જ અંદર જવા દેવામાં આવે છે. પરંતુ આ મેયરને ન ગમી અને સાંજે જ હોસ્પિટલની બહાર બુલડોઝર આવી ગયું હતું. બીજી તરફ મહાનગર પાલિકાના મેયરે આ મામલે કંઈ પણ કહેવાનો ઈન્કાર કર્યો છે. પરંતુ મ્યુનિસિપલ કોર્પોરેશનના કર્મચારીઓના જણાવ્યા મુજબ મેયર માત્ર દર્દીને મળવા એકલા જ જતા હતા. તેમ છતાં હોસ્પિટલના કર્મચારીઓએ તેમને અંદર જવા દીધા ન હતા.

Total Visiters :81 Total: 828314

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *