સ્ટીવ કેર RCD મેલોર્કાના શેરધારકો સાથે જોડાયો

Spread the love

વર્તમાન યુએસએ બાસ્કેટબોલ અને એનબીએ ગોલ્ડન સ્ટેટ વોરિયર્સના મુખ્ય કોચ, સ્ટીવ કેર, 1લી જુલાઈના રોજ થયેલા પુનઃરચના પછી, એન્ડી કોહલબર્ગ પ્રમુખ અને મુખ્ય શેરધારક તરીકે RCD મેલોર્કામાં શેરહોલ્ડર તરીકે જોડાય છે.

સ્ટીવ કેર, બાસ્કેટબોલની દુનિયામાં વિશ્વ-વિખ્યાત વ્યક્તિ, ઉત્સાહથી ભરેલા RCD મેલોર્કામાં જોડાય છે: “હું એન્ડી કોહલબર્ગનો મિત્ર છું અને અમે આ ઉનાળામાં વાત કરી રહ્યા હતા. તેણે મને માલિકીમાં ફેરફાર વિશે જણાવ્યું અને મને નવા રોકાણ જૂથનો ભાગ બનવાની તક આપી. હું ખરેખર તેની રાહ જોઈ રહ્યો છું, હું ગયા ઉનાળામાં મેલોર્કામાં મેચ જોવા, ટીમને ટેકો આપવા અને ચાહક બનવા માટે હતો. તે ખૂબ જ આકર્ષક તક છે.”

એન્ડી કોહલબર્ગ પણ ટીમના નવા પ્રોજેક્ટમાં સ્ટીવ કેરના ઉમેરાથી ખુશ છે: “તે એક મોટું પગલું આગળ છે — જ્યારે તે એક વર્ષ પહેલા અહીં હતો અને ખેલાડીઓ સાથે વાત કરી, ત્યારે તેણે મોટી અસર કરી અને મને આ વિશેનો સંદેશ સાંભળીને ગમ્યો. ટીમ બનવાનું મહત્વ અને દરેક સભ્યની સામેલગીરી, પીચ પર અને બેન્ચ પર, હંમેશા તૈયાર રહેવા માટે. ખેલાડીઓને તે ગમ્યું અને સ્ટીવે પણ તેનો આનંદ માણ્યો.”

સ્ટીવ કેરે ગયા વર્ષે મેલોર્કાની તેમની મુલાકાતને પ્રેમપૂર્વક યાદ કરી, અને તે હવે કેવી રીતે ક્લબનો ભાગ બનશે: “હું ગયા વર્ષે RCD મેલોર્કાનો સભ્ય બન્યો, અને હવે ક્લબમાં સામેલ થવાનો અર્થ એ છે કે તમામ લા લિગા મેચો જોવી. હું ખૂબ જ પ્રેરિત છું, માત્ર શેરહોલ્ડરના દૃષ્ટિકોણથી જ નહીં, પરંતુ તમારા હૃદયને ક્લબમાં મૂકે છે અને તેનો ભાગ બને છે તે દરેક વસ્તુને કારણે, અને તે રોમાંચક છે.

સ્ટીવ કેર અન્ય NBA મહાન, બે વખતના MVP સ્ટીવ નેશ સાથે RCD મેલોર્કા શેરહોલ્ડર તરીકે જોડાય છે.

Total Visiters :151 Total: 832634

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *