ચેન્નાઈન એફસીએ એફસી ગોવા સામે ડ્યુરાન્ડ કપની ક્વાર્ટર ફાઈનલ પહેલા ડિફેન્ડર ગોલુઈ સાથે હસ્તાક્ષર કર્યા

Spread the love

ચેન્નાઈ

શનિવારે ગુવાહાટીના ઈન્દિરા ગાંધી એથ્લેટિક સ્ટેડિયમમાં રમાનારી એફસી ગોવા સામેની તેમની ડ્યુરાન્ડ કપ 2023ની ક્વાર્ટર ફાઈનલ પહેલા ચેન્નાઈન એફસીએ સાર્થક ગોલુઈને સાઈન કરીને તેમના સંરક્ષણને મજબૂત બનાવ્યું છે.

કોલકાતામાં જન્મેલી ડિફેન્ડરને ઈસ્ટ બંગાળ એફસી તરફથી લોન પર મરિના મચાન્સ દ્વારા લેવામાં આવી છે.

ઓવેન કોયલના ખેલાડીઓ શાનદાર ફોર્મમાં છે અને ચાલુ સિઝન-ઓપનિંગ ટુર્નામેન્ટમાં અજેય રહ્યા છે. 25 વર્ષીય ખેલાડીનો ઉમેરો 2023-24 સીઝન પહેલા તેમની ટીમમાં ઊંડાણ ઉમેરે છે.

ગોલુઈ 2021માં મુંબઈ સિટી એફસીના હીરો ISL-વિજેતા અભિયાનનો ભાગ હતો અને તેણે ચાર વખત રાષ્ટ્રીય ટીમનું પ્રતિનિધિત્વ પણ કર્યું છે. તેણે તેની વ્યાવસાયિક કારકિર્દીમાં અત્યાર સુધીની 80 મેચોમાં ચાર ગોલ અને સાત સહાય સાથે આક્રમક વિભાગમાં પણ યોગદાન આપ્યું છે.

“હું ચેન્નાઇયિન એફસી સાથે મારી નવી સફર શરૂ કરવા માટે ખૂબ જ ઉત્સાહિત છું અને મને આ પરિવારનો ભાગ બનવાનો આનંદ અને ગર્વ છે. મારા નવા સાથી ખેલાડીઓ અને ટીમ સાથે સંકળાયેલા દરેકને મળવાની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છીએ અને આગળની એક સારી સિઝનની રાહ જોઈ શકતા નથી,” ગોલુઈએ ચેન્નાઈન એફસીમાં જોડાવા પર પોતાનો ઉત્સાહ વ્યક્ત કર્યો.

ગ્રૂપ સ્ટેજમાં ટોચ પર રહ્યા પછી, ચેન્નાઈન એફસી સાથી આઈએસએલ ક્લબ એફસી ગોવા સામે તેમના પ્રભાવશાળી પ્રદર્શનને ચાલુ રાખવા માટે ઉત્સુક રહેશે. ચેન્નાઈન એ ડ્યુરાન્ડ કપ 2023ની માત્ર બે ટીમોમાંથી એક છે જેણે ત્રણેય ગ્રુપ સ્ટેજ મેચ જીતી છે.

ચેન્નાઈને સકારાત્મક હુમલો કરવાની ક્ષમતા દર્શાવી કારણ કે ટીમે ગ્રુપ સ્ટેજમાં કુલ આઠ ગોલ કર્યા હતા. રાફેલ ક્રિવેલારો, જોર્ડન મુરે, કોનર શિલ્ડ્સ, વિન્સી બેરેટો, રહીમ અલી અને ફારુખ ચૌધરી ગોલ ફટકારનારાઓમાં સામેલ છે.

ટીમનો બચાવ પણ નક્કર દેખાતો હતો અને તેણે ત્રણ મેચમાંથી માત્ર બે ગોલ કર્યા હતા જે તેમને નોકઆઉટ મેચમાં ગણવા માટે એક પ્રચંડ બળ બનાવે છે.

એશિયાની સૌથી જૂની ફૂટબોલ સ્પર્ધાની 132મી આવૃત્તિમાં ISL, I-લીગ અને સશસ્ત્ર દળોની 24 ટીમોએ ભાગ લીધો હતો જેને ચાર ટીમોના છ જૂથોમાં વહેંચવામાં આવી હતી. દરેક જૂથમાંથી ટોચની ટીમ અને તમામ છ જૂથોમાં બીજા સ્થાને રહેલી બે શ્રેષ્ઠ ટીમોએ ક્વાર્ટર ફાઈનલ માટે ક્વોલિફાય કર્યું છે.

Total Visiters :245 Total: 709110

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *