LALIGA EA SPORTS Matchday 3 પૂર્વાવલોકન: સિઝનની પ્રથમ ડર્બી અને RC Celta ની રિયલ મેડ્રિડ સાથેની શતાબ્દી ટક્કર

Spread the love

2023/24 LALIGA EA SPORTS સીઝનનો મેચ ડે 3 યાદગાર બનવાનું વચન આપે છે, જેમાં શુક્રવાર, શનિવાર, રવિવાર અને સોમવારમાં વિશાળ મેચો યોજાશે. આરસી સેલ્ટા માટે પરિણામ ભલે ગમે તે હોય તે એક વિશેષ સપ્તાહાંત હશે, કારણ કે ગેલિશિયન ક્લબ માત્ર 100 વર્ષની થઈ છે અને તેઓ શુક્રવારે રાત્રે રીઅલ મેડ્રિડ સામે ઘરેલું દ્વંદ્વયુદ્ધ સાથે તે શતાબ્દીની ઉજવણી કરશે. નવી સીઝનની પ્રથમ પ્રાદેશિક ડર્બી સહિત અન્ય મોટી રમતો પણ છે, જેમાં Cádiz CF UD Almeria અને Rayo Vallecano સાથે Atlético de Madrid સામે ટકરાશે.

સપ્તાહના પ્રથમ ફિક્સર કેનેરી ટાપુઓમાં થાય છે, કારણ કે UD લાસ પાલમાસ શુક્રવારે સાંજે રિયલ સોસિડેડ સાથે તેમના કબજાના ફૂટબોલ માટે જાણીતી બે ટીમોની હરીફાઈમાં ટકરાશે. આ સિઝનમાં હજુ સુધી કોઈ પણ પક્ષે વિજયનો સ્વાદ ચાખ્યો નથી, તેથી બંને આ સપ્તાહના અંતે ઓફર પરના પ્રથમ ત્રણ પોઈન્ટ લેવાનો પ્રયાસ કરવા માટે પોતાનું સર્વસ્વ આપશે.

ક્રિયા પછી દ્વીપકલ્પ અને તેના ઉત્તર-પશ્ચિમ ખૂણામાં જાય છે, જ્યાં વિગો શહેરમાં પાર્ટીનું વાતાવરણ હશે. તે એટલા માટે કારણ કે આરસી સેલ્ટાએ બુધવારે ક્લબની શતાબ્દીની ઉજવણી કરી હતી, અને 100 વર્ષની વય પૂર્ણ કર્યા પછી તેમની પ્રથમ મેચ શુક્રવારની રાત્રે 21:30 CEST પર શક્તિશાળી રિયલ મેડ્રિડની ટીમ સામે હશે, જે એક-બે-બેક તરફ દોરી ગઈ છે. નવા આગમન જુડ બેલિંગહામ દ્વારા વિજય. તે આ બે ઐતિહાસિક બાજુઓ વચ્ચે એક રસપ્રદ દ્વંદ્વયુદ્ધ હશે, ઓછામાં ઓછા ડગઆઉટ્સમાં નહીં, જ્યાં રીઅલ મેડ્રિડના ભૂતપૂર્વ કોચ રાફા બેનિટેઝ કાર્લો એન્સેલોટીને વધુ સારી બનાવવાનો પ્રયાસ કરશે.

2023/24 LALIGA EA SPORTS સિઝનની પ્રથમ પ્રાદેશિક હરીફ મેચ સાથે શરૂ કરીને શનિવારે ત્રણ મેચો રમાશે કારણ કે એન્ડાલુસિયન પક્ષો Cádiz CF અને UD Almeria દક્ષિણ કિનારે યુદ્ધ કરે છે. તે ખૂબ જ આંદાલુસિયન શનિવારની સાંજ હશે, વાસ્તવમાં, આગામી બે મેચો એ જ પ્રદેશમાં યોજાવાની હોવાથી, જ્યારે RCD મેલોર્કા શહેરમાં આવે ત્યારે ગ્રેનાડા સીએફ સીઝનનો તેમનો પ્રથમ પોઇન્ટ મેળવવા માંગે છે અને સેવિલા એફસી પણ તેમની કમાણી કરવા માંગે છે. ખૂબ જ આક્રમક માનસિકતા ધરાવતી ગિરોના એફસી બાજુ હોસ્ટ કરતી વખતે પહેલો મુદ્દો, જેણે છેલ્લી મુદતમાં બે વાર લોસ હિસ્પેલેન્સેસ પર વિજય મેળવ્યો હતો.

વર્તમાન ચેમ્પિયન FC બાર્સેલોના રવિવારની પ્રથમ મેચમાં, 17:30 CEST કિક-ઓફ માટે Villarreal CF ની મુલાકાત લે છે. આ બંને ટીમો મેચ ડે 2 માં સિઝનની તેમની પ્રથમ જીત મેળવવા માટે પાછા ફર્યા અને તે રવિવારની સાંજ રોમાંચક હોવી જોઈએ. મિડફિલ્ડના નિયંત્રણ માટેની લડાઈ ખાસ કરીને રસપ્રદ રહેશે, કારણ કે ડેની પારેજો, એટિએન કેપ્યુ અને સહ. Pedri, Gavi, Frenkie de Jong અને İlkay Gündogan ની પસંદ સામે જાઓ.

વેલેન્સિયા CF આગામી રવિવારના ફિક્સ્ચરમાં CA ઓસાસુનાનું આયોજન કરશે, જેમાં લોસ ચે તેમની સનસનાટીપૂર્ણ શરૂઆત જાળવી રાખવા માંગે છે. મેચડે 2 માં પેપેલુની પેનલ્ટીનો અર્થ એ થયો કે વેલેન્સિયા CF એ 2011 પછી પ્રથમ વખત બેમાંથી બે જીત સાથે નવી લીગ સીઝનની શરૂઆત કરી. તેઓએ તે સીઝનમાં તેમની ત્રીજી મેચ પણ જીતી, તેથી અહીં ફરીથી આવું કરવાની આશા રાખશે.

રવિવારની રાત એથ્લેટિક ક્લબ અને રીઅલ બેટિસમાં બે સૌથી ઐતિહાસિક સ્પેનિશ ટીમો વચ્ચેના દ્વંદ્વયુદ્ધ સાથે સમાપ્ત થાય છે. દૂરની બાજુ તેમના વિવિધ નવા હસ્તાક્ષરો સાથે ઉત્તરની મુસાફરી કરશે, જેમ કે માર્ક રોકા અથવા ઇસ્કો, સરસ રીતે સ્થાયી થયા છે, પરંતુ એથ્લેટિક ક્લબ પાસે વિલિયમ્સ ભાઈઓ છે અને તેણે છેલ્લા મેચ ડેમાં નિકોને ઇનાકીની સહાયતા જોઈ છે.

સોમવારની બંને રમતો આ મેચ ડે રાજધાનીમાં થઈ રહી છે, જેની શરૂઆત ગેટાફે સીએફ વિ ડિપોર્ટિવો અલાવેસથી થઈ રહી છે. બાસ્ક પક્ષે ગયા સોમવારે એક શો યોજ્યો હતો કારણ કે તેઓએ સેવિલા એફસીને 4-3થી હરાવ્યું હતું, અને કોલિઝિયમ આલ્ફોન્સો પેરેઝમાં આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર આ રમતનો સંપર્ક કરશે.

પછી, રાઉન્ડનો અંતિમ મુકાબલો Rayo Vallecano vs Atlético de Madrid છે. તે વેલેકાસની ટીમ છે જે ચારની સરખામણીમાં છ વધુ પોઈન્ટ સાથે આ મેચ ડેમાં પ્રવેશે છે, પરંતુ એટલાટીએ સાતમાં જીત મેળવી છે અને રાયો વાલેકાનો સામેના છેલ્લા આઠમાંથી એક ડ્રો કર્યો છે અને LALIGA EAમાં તેમના રાજધાની શહેર પડોશીઓ ઉપર મેચ ડે 3નો અંત લાવવાની આશા રાખશે. સ્પોર્ટ્સ સ્ટેન્ડિંગ.

Total Visiters :287 Total: 681644

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *