કાશ્મીરમાંથી આતંકી નેટવર્ક ઊભું કરવાના સંદર્ભે મહિલા-આતંકી ઝડપાયા

Spread the love

સુરક્ષા દળોએ હથિયારોનો મોટો જથ્થો પણ જપ્ત કર્યો, આ બંને પાકિસ્તાનમાં છુપાયેલા આતંકી કમાન્ડર મુસ્તાક મીરના સંપર્કમાં હતા


જમ્મુ
સુરક્ષા દળોએ ઉત્તર કાશ્મીરના બાંદીપોરામાં શંકાસ્પદ હિલચાલ ધ્યાનમાં લીધા બાદ સર્ચ ઓપરેશન શરૂ કર્યું હતું. આ વિસ્તારમાં આતંકવાદી નેટવર્ક તૈયાર થાય તે પહેલા જ તેણે તેનો પર્દાફાશ કર્યો હતો.
તે જ સમયે, આ કેસમાં એક આતંકવાદી અને એક મહિલાની ધરપકડ કરવામાં આવી છે. જમ્મુ અને કાશ્મીરમાં તૈનાત સુરક્ષા દળોએ આતંકવાદી નેટવર્ક બનાવવાના કાવતરામાં સામેલ સ્થાનિક આતંકવાદી અને માર્યા ગયેલા આતંકવાદીની પત્ની મુનીરા બેગમની ધરપકડ કરી છે.
સુરક્ષા દળોએ હથિયારોનો મોટો જથ્થો પણ જપ્ત કર્યો છે. આ બંને પાકિસ્તાનમાં છુપાયેલા આતંકી કમાન્ડર મુસ્તાક મીરના સંપર્કમાં હતા. મીરે પોતે હથિયાર અને પૈસા મોકલ્યા છે. પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, પોલીસને તેમની સિસ્ટમથી જાણ થઈ હતી કે બાંદીપોરામાં એક નવું આતંકવાદી નેટવર્ક તૈયાર થઈ રહ્યું છે.
આ ષડયંત્રમાં સામેલ એક સ્થાનિક આતંકવાદી દરદગુંડ પેઠકૂટ વિસ્તારમાં આવવાનો છે. તેના આધારે પોલીસે આર્મી અને સીઆરપીએફના જવાનો સાથે મળીને ગઈકાલની રાત્રે કેટલીક ઓળખિત જગ્યાઓ પર નાકાબંધી કરી હતી. એક નાકા પાર્ટીએ એક શંકાસ્પદ વ્યક્તિને દરદગુંડની સીમમાં આવતા જોયો.

Total Visiters :80 Total: 709116

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *