એશિયન પેઈન્ટ્સે ‘સ્માર્ટકેર હાઈડ્રોલોક એક્ટ્રીમ લોન્ચ કર્યું

Spread the love

હાઇડ્રોલોક એક્સટ્રીમ તીવ્ર વોટરપ્રૂફીંગની સમસ્યાઓ જેમ કે ભેજ અને એફ્લરેસન્સ સામે અતુલનીય રક્ષણ પ્રદાન કરે છે


મુંબઈ
હવે પાણીના લીકેજને વિદાય આપો કેમ કે એશિયન પેઇન્ટ્સ ‘સ્માર્ટકેર હાઈડ્રોલોક એક્ટ્રીમ સાથે એકશનમાં આવી ગઇ છે, જે બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર રણબીર કપૂર અને પીવી સિંધુ સાથે ઇન્ટેરિયર વોટરપ્રૂફીંગ માટેનો અંતિમ ઉકેલ છે. કાર્યરત ફીચર્સની રેન્જ સાથે હાઇડ્રોલોક એક્સટ્રીમ તીવ્ર વોટરપ્રૂફીંગની સમસ્યાઓ જેમ કે ભેજ અને એફ્લરેસન્સ સામે અતુલનીય રક્ષણ પ્રદાન કરે છે.સ્માર્ટકેર હાઇડ્રોલોક એક્સટ્રીમ લગાવવામાં સરળ એવું ઇન્ટેરિયર વોટરપ્રૂફીંગ ઉકેલ છે જેની ડિઝાઇન દરેક વોટરપ્રૂફીંગ જરૂરિયાત પર પ્રયત્નો વિના લગાવી શકાય તે રીતે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે.
સમગ્ર દેશમાં પ્રવર્તી રહેલી આત્યંતિક હવામાન પરિસ્થિતિઓને ધ્યાનમાં રાખીને, એશિયન પેઈન્ટ્સ ઘરમાલિકોને ભેજ અને એફ્લરેસન્સ જેવી ગંભીર વોટરપ્રૂફિંગ સમસ્યાઓ માટે અનુકૂળ અને અસરકારક ઉકેલ પૂરો પાડવા માટે આગળ વધે છે. પરંપરાગત પદ્ધતિઓથી વિપરીત જેમાં પ્લાસ્ટરના તૂટવા અને વ્યાપક સિવિલ વર્કનો સમાવેશ થાય છે, હાઈડ્રોલોક એક્સ્ટ્રીમ સીધા પ્લાસ્ટર સ્તરે લાગુ કરી શકાય છે, બીના તોડ ફોડ એક મુશ્કેલી-મુક્ત અનુભવ અને ખૂબ જ જરૂરી મનની શાંતિ સુનિશ્ચિત કરે છે. તેની સરળ એપ્લિકેશન અને શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન સાથે, એશિયન પેઇન્ટ્સ સ્માર્ટકેર હાઇડ્રોલોક એક્સટ્રીમ ઇન્ટેરિયર વોટરપ્રૂફિંગના અંતિમ ચેમ્પિયન તરીકે ઉભરી આવે છે. વધુમાં, તે પ્રભાવશાળી 5-વર્ષની વોરંટી સાથે આવે છે, જે ભેજ અને પુષ્કળતા સામે રક્ષણની ખાતરી આપે છે, જે તેને દરેક ઘરમાલિક માટે આદર્શ પસંદગી બનાવે છે.
લોન્ચ અને ટીવીસી વિશે બોલતા, એશિયન પેઈન્ટ્સ લિમિટેડના એમડી અને સીઇઓ, અમિત સિંગ્લેએ જણાવ્યું હતું કે, “એશિયન પેઈન્ટ્સમાં, અમારી સર્વોચ્ચ પ્રાથમિકતા અમારા ગ્રાહકોને ઘરે બેઠા તણાવમુક્ત જીવન પ્રદાન કરવાની છે.

Total Visiters :248 Total: 851877

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *