યુડી લાસ પાલમાસ અને ગ્રાન કેનેરિયાએ બ્રિટિશ માર્કેટમાં ટાપુને પ્રવાસન સ્થળ તરીકે પ્રમોટ કરવા નોર્વિચ સિટી એફસી સાથે ભાગીદારી કરી

Spread the love

ગ્રાન કેનેરિયા સરકારને UD લાસ પાલમાસ દ્વારા ટેકો આપવામાં આવી રહ્યો છે અને ફૂટબોલ દ્વારા વધુ બ્રિટિશ પ્રવાસીઓને આકર્ષવા માટે ક્લબની પહોંચ છે.

યુડી લાસ પાલમાસ નોર્વિચ સિટી એફસી સાથેના સંબંધોને મજબૂત કરીને તેની આંતરરાષ્ટ્રીયકરણ પ્રક્રિયામાં એક મોટું પગલું આગળ લઈ રહ્યું છે, એક ક્લબ જેની સાથે તાલીમ, તકનીકી અને આંતરરાષ્ટ્રીય વિસ્તરણના સંદર્ભમાં પહેલેથી જ સહયોગ અસ્તિત્વમાં છે.

UD લાસ પાલમાસ અને ગ્રાન કેનેરિયા સરહદો પાર કરી રહ્યા છે. સ્પેનિશ ક્લબ, ગ્રાન કેનેરિયા ટૂરિઝમ બોર્ડ અને નોર્વિચ સિટી એફસીએ બ્રિટિશ માર્કેટમાં ટાપુની છબીને પ્રોત્સાહન આપવા માટે અંગ્રેજી ટીમ માટે સહયોગ કરારની સ્થાપના કરી છે. આ નવા જોડાણમાં ગ્રાન કેનેરિયા ટાપુ માટે મહાન પ્રમોશનલ મૂલ્ય છે, કારણ કે એક ખૂબ જ આકર્ષક દરખાસ્ત છે જે બ્રાન્ડને નિકાસ કરવામાં મદદ કરશે.

ગ્રાન કેનેરિયા સરકારમાં પ્રવાસન મંત્રી કાર્લોસ અલામોએ કરાર વિશે કહ્યું: “કેનેરી ટાપુઓ અને ખાસ કરીને ગ્રાન કેનેરિયા માટે વ્યૂહાત્મક બજાર પર અસર કરવાની આ એક શ્રેષ્ઠ તક છે. અમે રમતગમત દ્વારા લાખો સંભવિત પ્રવાસીઓના ઘરોમાં પ્રવેશ કરીશું. બ્રિટિશ ગ્રાહકોને મૂલ્ય આપવા અને ગ્રાન કેનેરિયા સાથે જોડાયેલા 20 શહેરોની સંભવિતતા વધારવા માટે આ એક નિશ્ચિત પગલું છે.”

આ સહયોગથી, ગ્રાન કેનેરિયા ટુરિઝમ બોર્ડ ઇંગ્લિશ ક્લબનું ભાગીદાર બની ગયું છે અને ગ્રાન કેનેરિયાની છબી તેમની પ્રથમ ટીમના શર્ટ પર દેખાશે. વધુમાં, બ્રિટિશ ક્લબ નોર્વિચ સિટી એફસીના હોમ ફિક્સરના ટેલિવિઝન અને બિન-ટેલિવિઝન પ્રસારણ દરમિયાન ઑડિઓવિઝ્યુઅલ પ્રોડક્શન્સ અને જાહેરાતો શેર કરવા માટે પ્રતિબદ્ધ થશે, જે યુનાઈટેડના લોકો માટે સંભવિત પ્રવાસન સ્થળ તરીકે ગ્રાન કેનેરિયાને પ્રકાશિત કરવા માટે એક ઉત્તમ પ્રચાર અભિયાનનું પ્રતિનિધિત્વ કરશે. કિંગડમ અને યુરોપમાં.

નોર્વિચ સિટી એફસી અને યુડી લાસ પાલમાસ, ઇતિહાસ સાથેનો સંબંધ

લંડનમાં આયોજિત વર્લ્ડ ટ્રાવેલ માર્કેટ ટુરિઝમ ફેર માટે આભાર, સ્પેનિશ અને અંગ્રેજી ક્લબોએ 2022ના ઓક્ટોબરમાં તેમના સંબંધોની શરૂઆત કરી હતી. ત્યારથી, બંને સંસ્થાઓ તાલીમ, તકનીકી અને આંતરરાષ્ટ્રીય વિસ્તરણના સંદર્ભમાં સહયોગ કરી રહી છે અને સિનર્જી બનાવી રહી છે.

બે સંસ્થાઓ વચ્ચેના આ જોડિયા સંબંધની શરૂઆતની ચર્ચા કરતા, UD લાસ પાલમાસે જણાવ્યું: “અમે [નોર્વિચ સિટી FC] નો સંપર્ક કર્યો કારણ કે અમને એક સરસ વાર્તા મળી છે જે બંને માટે એક ફળદાયી સંબંધને જોડવા અને શરૂ કરવાના સાધન તરીકે કામ કરી શકે છે. એ નોંધવું રસપ્રદ છે કે અંગ્રેજી ક્લબના સમર્થકો અને સામાન્ય રીતે નોર્વિચના નાગરિકોને કેનેરી કહેવામાં આવે છે.

નોર્વિચ સિટી એફસી પાસે તેમના ક્રેસ્ટ પર એક કેનેરી પક્ષી પણ છે અને તે યુડી લાસ પાલમાસની જેમ પીળો રંગ પહેરે છે. જો આપણે આ બધામાં એ હકીકત ઉમેરીએ કે LALIGA EA SPORTS ક્લબનો માસ્કોટ એક કેનેરી છે, જેને Pío Pío કહેવાય છે, તો ક્લબ વચ્ચેના સંબંધોના વિકાસ માટે અમારે માત્ર યોગ્ય પગલાં લેવાની જરૂર છે.

UD લાસ પાલમાસના આંતરરાષ્ટ્રીયકરણમાં બીજું પગલું

UD લાસ પાલમાસે એવા દેશોમાં આંતરરાષ્ટ્રીયકરણની પ્રક્રિયા શરૂ કરી છે જ્યાંથી ગ્રાન કેનેરિયાએ સૌથી વધુ પ્રવાસન મેળવ્યું છે. આ કારણે બ્રિટિશ માર્કેટ ક્લબ માટે રસ ધરાવે છે. આ સંબંધ પર, UD લાસ પાલમાસના જનરલ ડિરેક્ટર પેટ્રિસિયો વિનાયોએ ટિપ્પણી કરી: “અંગ્રેજોએ ગ્રાન કેનેરિયામાં ફૂટબોલ લાવ્યા, તેમજ રાજધાનીના શહેરી આયોજનમાં નોંધપાત્ર સંખ્યામાં ભાષાકીય અભિવ્યક્તિઓ અને પ્રભાવ લાવ્યા, લાસ પાલમાસ ડી ગ્રાન કેનેરિયા, કારણ કે બંને કિનારાઓ વાણિજ્યિક સંબંધોના મૂળ અને ગંતવ્ય હતા. ટૂર ઓપરેટરો સાથે સીધો સંપર્ક કરીને અને ઇંગ્લેન્ડ સાથેના અમારા ટાપુઓની લિંક્સ શોધીને, અમે આ સંબંધને પુનર્જીવિત અને પ્રકાશિત કરી શકીએ છીએ.

છેલ્લી સિઝનમાં, ક્લબે માત્ર બ્રિટિશ માર્કેટમાં જ નહીં પરંતુ જર્મનીમાં પણ પોતાનો પ્રચાર કર્યો હતો. જો કે, તેઓએ અલગ-અલગ જર્મન ક્લબની મુલાકાત દરમિયાન નોંધ્યું કે સરહદો પાર ખોલવી તેમની પ્રાથમિકતામાં નથી. જો કે, તેઓએ નોર્વિચ સિટી એફસી સાથે સંપર્ક કર્યો, જેણે સતત વાટાઘાટોમાં હંમેશા રસ દર્શાવ્યો.

ક્લબના શબ્દોમાં: “અમે જોયું છે કે આંતરરાષ્ટ્રીયકરણ પ્રક્રિયામાં અમારું પ્રારંભિક કાર્ય પરિણામ આપી રહ્યું છે, કારણ કે નોર્વિચ સિટી એફસી અને આરબી લેઇપઝિગ બંનેએ અમારી સાથે પ્રી-સીઝન મેચ રમવામાં રસ દર્શાવ્યો હતો તે હકીકત દ્વારા પુરાવા મળે છે. ભૂતપૂર્વ સાથે, તે અંતમાં થઈ શક્યું નહીં, પરંતુ બાદમાં સાથે તે થયું. અને નોર્વિચ સિટી એફસી સામેની મેચ આગામી પ્રી-સીઝન માટે પહેલાથી જ સંમત થઈ ગઈ છે, તેમજ સંયુક્ત સક્રિયકરણોની શ્રેણી કે જ્યાંથી અમે ખરેખર આંતરરાષ્ટ્રીય વિભાગના પ્રયત્નોનું વળતર જોઈશું.

ગ્રાન કેનેરિયા સરકાર દ્વારા ઓફર કરાયેલ ડેટા અનુસાર, 2023 ના પ્રથમ છ મહિનામાં 426,000 થી વધુ પ્રવાસીઓએ ગ્રાન કેનેરિયાની મુલાકાત લીધી હતી, અને નોર્વિચ સિટી એફસી જેવા બ્રિટિશ ધરતી પરના સંપૂર્ણ રાજદૂતના સમર્થનથી, પ્રવાસન માત્ર આ વિસ્તારમાં જ વધવું જોઈએ. પ્રદેશ ફૂટબોલ માટે આભાર.

જેમ કે નોર્વિચ સિટીના કોમર્શિયલ ડિરેક્ટર, સેમ જેફરીએ નિષ્કર્ષ કાઢ્યો: “ગ્રાન કેનેરિયાનો લોગો અમારી જર્સી પર પહેલેથી જ છે, અને અમે લોગો સાથે સિઝનના પ્રથમ ગોલની ઉજવણી કરી છે. અમે ટાપુની છબીને પ્રમોટ કરવા માટે અન્ય ક્રિયાઓ અને ઝુંબેશ હાથ ધરીશું, અમારા ખેલાડીઓનો ઉપયોગ કરીને તેમના ઘરેલુ દેશોમાં છબી ફેલાવવામાં મદદ કરીશું.”

Total Visiters :516 Total: 851910

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *