ડ્રાઈવરે તેની રિક્ષાને આકર્ષક મિની-ગાર્ડનમાં બદલી નાખી

Spread the love

ઉપયોગિતાવાદી વાહનને મોબાઈલ ઓએસિસમાં પરિવર્તિત કરવામાં ડ્રાઈવરની સર્જનાત્મકતા દર્શાવે છે


ચેન્નાઈ
સોશ્યલ મીડિયા પર ઘણી વખત નવી અને ક્રિએટીવ વસ્તુઓ જોવા મળતી હોય છે. જે ક્યારેક લોકોને કંઈક સારું કરવાની પ્રેરણા આપે છે. એક ઓટો ડ્રાઈવરનો એક વીડિયો ઈન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે, જેમાં બતાવવામાં આવ્યું છે કે કેવી રીતે એક ડ્રાઈવરે ઓટો-રિક્ષાના ઈન્ટિરિયરને એક આકર્ષક મિની-ગાર્ડનમાં બદલી નાખ્યું છે. આ જોઈ લોકો આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે.
ઈન્સ્ટાગ્રામ વીડિયો જે ઝડપથી લોકોનું ધ્યાન ખેંચી રહ્યો છે તે ઉપયોગિતાવાદી વાહનને મોબાઈલ ઓએસિસમાં પરિવર્તિત કરવામાં ડ્રાઈવરની સર્જનાત્મકતા દર્શાવે છે. ઓટો-રિક્ષાની નાની જગ્યામાં છોડ ઉગાડવા માટે ચેન્નઈના ઓટો ડ્રાઈવરનું સમર્પણ જોવા જેવું છે. ઓટોની અંદર મુસાફરો માટે પ્રેરણાદાયક વાતાવરણ બનાવવા માટે લીલાછમ છોડ અને વાઇબ્રન્ટ ફૂલોની કાળજીપૂર્વક વ્યવસ્થા કરવામાં આવી છે.
ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરાયેલ વીડિયોએ ડ્રાઇવરને તેની ઓટોને સુંદરતાનો સ્પર્શ આપવા પ્રત્યેના સમર્પણ માટે ઘણી પ્રશંસા મેળવી છે. એક ઇન્સ્ટાગ્રામ યુઝરે લખ્યું, “હું આ ઓટોમાં બેઠો છું! તે ખરેખર નમ્ર વ્યક્તિ છે અને માર્ગ સલામતી અંગે જાગૃતિ ફેલાવવા માટે તેની પાસે બે હેન્ડલ પણ છે,” બીજાએ કહ્યું, “આ એક ટ્રાવેલિંગ પાર્ક છે! વાહ.”

Total Visiters :92 Total: 681755

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *