તિરાનું #ForEveryYou અભિયાન તેના તમામ સ્વરૂપોમાં સુંદરતાની ઉજવણી કરે છે

Spread the love

ઝુંબેશના ચહેરા તરીકે કરીના કપૂર ખાન, કિયારા અડવાણી અને સુહાના ખાનનું અનાવરણ કર્યું

મુંબઈ

રિલાયન્સ રિટેલના તાજેતરમાં શરૂ કરાયેલ ઓમ્ની-ચેનલ બ્યુટી રિટેલ પ્લેટફોર્મ, તિરાએ કરીના કપૂર ખાન, કિયારા અડવાણી અને સુહાના ખાનને દર્શાવતી તેની પ્રથમ હાઈ ડેસિબલ 360-ડિગ્રી ઝુંબેશ “ફોર એવરી યુ” લોન્ચ કરવાની જાહેરાત કરી.

તિરાનું “ForEveryYou” અભિયાન વ્યક્તિઓ અનુભવે છે તે અસંખ્ય ભૂમિકાઓ, લાગણીઓ અને મૂડને શ્રદ્ધાંજલિ તરીકે સેવા આપે છે. આ ઝુંબેશનો હેતુ સૌંદર્યની ભૂમિકાની ઉજવણી કરવાનો છે અને લોકો આ ક્ષણો દ્વારા પોતાને અભિવ્યક્ત કરવા માટે તેનો ઉપયોગ કેવી રીતે કરે છે.

કરિના, કિયારા અને સુહાના સૌંદર્યના વિવિધ અને અનન્ય સંસ્કરણોનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, દરેક 30 સેકન્ડની વિશિષ્ટ ફિલ્મમાં દર્શાવવામાં આવે છે. આ ફિલ્મો વિવિધ માનસિકતા, રોજિંદા ધાર્મિક વિધિઓ અને વિચિત્રતાઓ કેવી રીતે વ્યક્તિ બનાવે છે અને તેની સુંદરતાના સંસ્કરણને વ્યાખ્યાયિત કરે છે તેના પર ભાર મૂકવાનો પ્રયાસ કરે છે. આ ઝુંબેશનો ઉદ્દેશ્ય સ્વ-અભિવ્યક્તિને પ્રેરિત કરવાનો અને વ્યક્તિઓને તેમના અધિકૃત સ્વને અન્વેષણ કરવા અને વ્યક્ત કરવા માટે સશક્તિકરણ કરવાનો છે, પછી ભલે તેઓ સુંદરતા શોધવાની તેમની યાત્રામાં હોય.

“ForEveryYou” ઝુંબેશ આગામી મહિનાઓમાં ટીવી, આઉટડોર, પ્રિન્ટ, ડિજિટલ, ઇવેન્ટ્સ, ઇન-સ્ટોર એક્ટિવેશન્સ અને ઓન-ગ્રાઉન્ડ પ્રવૃત્તિઓ સહિત સમગ્ર બોર્ડની પ્રાઇમ મીડિયા ચેનલો પર ધૂમ મચાવશે. શ્રેષ્ઠ વૈશ્વિક અને સ્વદેશી બ્રાન્ડ્સની કાળજીપૂર્વક ક્યુરેટેડ પસંદગી અને લોન્ચ ઝુંબેશની પ્રશંસા કરવા ખરીદી સાથે આકર્ષક ઑફર્સ, પ્રમોશન અને ભેટો સાથે, તિરા પર ખરીદનાર પસંદગી માટે બગાડવામાં આવશે.

ઝુંબેશ પર બોલતા, રિલાયન્સ રિટેલ વેન્ચર્સ લિમિટેડના ડાયરેક્ટર ઈશા અંબાણીએ જણાવ્યું હતું કે, “અમને એપ્રિલ 2023માં લોન્ચ થયા પછી તિરા બ્યુટી માટે અભૂતપૂર્વ પ્રતિસાદ મળ્યો છે. તિરા સાથે, અમે સૌંદર્ય અને સ્કિનકેર કેટેગરીમાં આવતા અવરોધોને તોડી પાડવાનું લક્ષ્ય રાખ્યું છે. અને સમગ્ર સેગમેન્ટમાં ગ્રાહકો માટે સૌંદર્યનું લોકશાહીકરણ કરે છે. અમે કરીના કપૂર ખાન, કિયારા અડવાણી અને સુહાના ખાનને તિરા પરિવારમાં આવકારવા અને અમારા પ્રથમ અભિયાન, #ForEveryYou નો ભાગ બનવા માટે રોમાંચિત છીએ. આ ઝુંબેશ માત્ર સુંદરતા વિશે નથી; તે વ્યક્તિત્વને અપનાવવા અને દરેકને તેમની સુંદરતા પસંદગીઓ ધરાવવા માટે પ્રોત્સાહિત કરવા વિશે છે. સાથે મળીને, તેઓ તિરાના બ્રાન્ડ વચનનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે અને તમામ સંસ્કૃતિઓ અને વય જૂથોના સૌંદર્ય ઉત્સાહીઓને તિરાને તેમનું પસંદગીનું સૌંદર્ય સ્થળ બનાવવા માટે પ્રેરિત કરશે.”

https://www.tirabeauty.com/

Total Visiters :523 Total: 847208

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *