ફેનકોડ બેગ્સ રગ્બી વર્લ્ડ કપ 2023 માટે વિશિષ્ટ ડિજિટલ અધિકારો

Spread the love

મુંબઈ

ફેનકોડ, ભારતનું પ્રીમિયર સ્પોર્ટ્સ ડેસ્ટિનેશન, ભારતમાં આવનારા રગ્બી વર્લ્ડ કપ 2023નું વિશિષ્ટ રીતે લાઈવ સ્ટ્રીમ કરશે. રગ્બી વર્લ્ડ કપ 2023 8 સપ્ટેમ્બર – 28 ઓક્ટોબર દરમિયાન 10 યજમાન શહેરોમાં નવ સ્થળોએ રમાશે. આ ટુર્નામેન્ટ 10મો પુરુષોનો રગ્બી વર્લ્ડ કપ હશે અને 2007માં યાદગાર ઇવેન્ટ પછી ફ્રાન્સ દ્વારા આયોજિત થનારી બીજી ટુર્નામેન્ટ હશે.

વિશ્વ કપ એક વર્ષમાં યોજાશે જ્યારે આ રમત 200 વર્ષની ઉજવણી કરશે, આ શોધ 1823 માં કરવામાં આવી હતી જ્યારે વિલિયમ વેબ એલિસને બોલને પકડવા અને દોડવામાં “નિયમોની સારી અવગણના” દર્શાવીને રમતની શોધ કરવાનો શ્રેય આપવામાં આવ્યો હતો. તેની સાથે. તેમના સન્માનમાં, વિજેતાને આપવામાં આવતી ટ્રોફીને વેબ એલિસ કપ કહેવામાં આવે છે.

પેરિસ, બોર્ડેક્સ, માર્સેલી, લિલી, લ્યોન, સેન્ટ-એટીન, સેન્ટ-ડેનિસ, નાઇસ, નેન્ટેસ અને તુલોઝ દસ યજમાન શહેરો છે. આ વર્ષની એડિશનમાં ભાગ લેનાર 20 ટીમો યજમાન ફ્રાન્સ, આર્જેન્ટિના, ઓસ્ટ્રેલિયા, ચિલી, ઈંગ્લેન્ડ, ફિજી, જ્યોર્જિયા, જાપાન, આયર્લેન્ડ, ઈટાલી, નામીબિયા, ન્યુઝીલેન્ડ, પોર્ટુગલ, રોમાનિયા, સ્કોટલેન્ડ, દક્ષિણ આફ્રિકા, સ્પેન, ટોંગા, સમોઆ છે. , ઉરુગ્વે, વેલ્સ. કુલ 51 દિવસમાં 48 મેચો રમાશે.

રગ્બીના ચાહકો FanCodeની મોબાઇલ એપ્લિકેશન (Android, iOS), Android TV પર ઉપલબ્ધ ટીવી એપ્લિકેશન, Amazon Fire TV Stick, Jio STB, Samsung TV, Airtel XStream, OTT Play, WatchO અને www.fancode.com પર તમામ ક્રિયાઓ જોઈ શકે છે.

ડિફેન્ડિંગ ચેમ્પિયન દક્ષિણ આફ્રિકા છે, જેણે 2019માં તેમનું ત્રીજું ટાઇટલ જીત્યું હતું. તેઓ ન્યૂઝીલેન્ડની સાથે ટુર્નામેન્ટના ઇતિહાસમાં સૌથી સફળ ટીમ છે. બંને પાસે ત્રણ-ત્રણ ટાઇટલ છે. આ વર્લ્ડ કપ ઓસ્ટ્રેલિયા, ફ્રાન્સ, ઈંગ્લેન્ડ અને મજબૂત દાવેદારોમાંની અન્ય ટીમો સાથે સૌથી વધુ નજીકથી સ્પર્ધામાંનું એક બનવાનું વચન આપે છે.

તેના વિશે બોલતા, ફેનકોડના સહ-સ્થાપક, યાનિક કોલાકોએ જણાવ્યું હતું કે, “રગ્બી એ એક રમત છે જે વિશ્વભરના ચાહકોમાં જુસ્સો અને ઉત્તેજના જગાડે છે અને અમે એ સુનિશ્ચિત કરવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ કે ભારતીય રમતના ચાહકો રગ્બી વર્લ્ડમાં દરેક ટૅકલ, પ્રયાસ અને વિજયના સાક્ષી બની શકે. કપ.”

ફેનકોડ ભારતમાં આંતરરાષ્ટ્રીય રગ્બીનું ઘર છે અને અગાઉ રગ્બી સેવન્સનું પ્રસારણ કરે છે.

તાજેતરમાં, ફેનકોડે ભારતમાં રગ્બી ઇકોસિસ્ટમ વિકસાવવા માટે રગ્બી ઇન્ડિયા સાથે જોડાણ કર્યું હતું. FanCode જુનિયર અને વરિષ્ઠ સ્તરે પુરુષોની, મહિલા રાષ્ટ્રીય ચૅમ્પિયનશિપને લાઇવસ્ટ્રીમ કરે છે.

FanCode માસિક અને વાર્ષિક સબ્સ્ક્રિપ્શન્સ સિવાય ચાહકો માટે પોસાય તેવા ભાવે ટૂર પાસ ઓફર કરશે.

Total Visiters :204 Total: 708860

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *