LALIGA EA સ્પોર્ટ્સમાં 2023 ઉનાળામાં હસ્તાક્ષર: Bellingham, Gündogan, Azpilicueta, Isco, Bamba, Güler, João Félix, Cancelo, Kepa, Tierney…

Spread the love

આશાસ્પદ યુવાનોથી લઈને અનુભવી દિગ્ગજ સૈનિકો સુધી, તમામ પ્રકારના ઉત્તેજક ખેલાડીઓ આ ઉનાળામાં સ્પેનિશ ક્લબમાં જોડાયા છે.

2023 ની સમર ટ્રાન્સફર વિન્ડો હવે બંધ થઈ ગઈ છે, અને ઘણા સ્થાપિત આંતરરાષ્ટ્રીય સ્ટાર્સે સ્પેનના ટોચના વિભાગમાં પ્રવેશ કર્યો છે, જ્યારે યુવા અપ-અને-કમિંગ પ્રતિભાઓ પર પણ હસ્તાક્ષર કરવામાં આવ્યા છે અને કેટલાક ખેલાડીઓએ તેમની ભૂતપૂર્વ ક્લબમાં પરત ફર્યા છે. LALIGA EA SPORTS ઉનાળામાં હસ્તાક્ષર કરવા માટેની આ માર્ગદર્શિકામાં, અમે સ્પર્ધાના નવા અને નવા-નવા ચહેરાઓ પર એક નજર નાખીશું.

બે ચેમ્પિયન્સ લીગ વિજેતા કેપ્ટન LALIGA EA સ્પોર્ટ્સમાં ઉતર્યા

કેપ્ટન તરીકે ચેમ્પિયન્સ લીગ ટ્રોફી ઉપાડનાર છેલ્લા ત્રણમાંથી બે ખેલાડીઓએ આ ઉનાળામાં ઈંગ્લેન્ડથી સ્પેન જવા માટે તેમની બેગ પેક કરી છે. ઇલકે ગુંડોગન, માન્ચેસ્ટર સિટીને ગયા વર્ષના યુરોપિયન ટાઇટલ તરફ દોરી ગયાના થોડા અઠવાડિયા પછી, તેણે FC બાર્સેલોનામાં જવાનું નક્કી કર્યું, સમજાવ્યું કે તેણે હંમેશા કતલાન ક્લબ માટે રમવાનું સપનું જોયું છે. તેણે કહ્યું: “હું નાનો હતો ત્યારથી, હું એફસી બાર્સેલોનાને પ્રેમ કરતો હતો. હું હંમેશા મારી જાતને કહેતો હતો કે જો મને એક દિવસ તક મળે તો હું ગુમાવવા માંગતો નથી. હવે જ્યારે આ તક ઊભી થઈ છે, ત્યારે ગુંડોગન લોસ બ્લાઉગ્રાનામાં જોડાયો છે અને Xaviના મિડફિલ્ડમાં વધુ સર્જનાત્મકતા લાવશે, સાથે સાથે મોટી ક્ષણોમાં મોટા ગોલ કરવાની ક્ષમતા પણ લાવશે.

César Azpilicueta એ પણ જાણે છે કે ચેમ્પિયન્સ લીગ ટ્રોફીને કેપ્ટન તરીકે ઉપાડવાનું કેવું લાગે છે, તેણે 2021માં ચેલ્સી સાથે આવું કર્યું હતું. આ બહુમુખી પ્રતિભાશાળી ડિફેન્ડર એક દાયકાથી વધુ સમય સુધી લંડન ક્લબ માટે રમ્યો હતો, પરંતુ તે LALIGA EA SPORTSમાં પાછા ફરવા આતુર હતો, જ્યાં તેણે અગાઉ કારકિર્દીની શરૂઆતમાં તેની બાળપણની ક્લબ સીએ ઓસાસુનાનું પ્રતિનિધિત્વ કર્યું. જ્યારે તેનો અનુભવ એટલાટિકો ડી મેડ્રિડમાં લાવવાની તક મળી, ત્યારે સ્પેનના આંતરરાષ્ટ્રીય ખેલાડીઓએ તેને પકડી લીધો. “તે મારા માટે એક મહત્વપૂર્ણ પ્રોજેક્ટ જેવું લાગતું હતું,” તેણે આગમન પર કહ્યું. “તે એક મોટી ક્લબમાં જોડાવાની તક હતી જ્યાં હું યોગદાન આપી શકું.”

Iñigo Martínez અને Oriol Romeu એ બે અન્ય અનુભવી ખેલાડીઓ છે જેમણે આ ઉનાળામાં સ્થાનાંતરણ પૂર્ણ કર્યું છે, અનુક્રમે એથ્લેટિક ક્લબમાંથી FC બાર્સેલોનામાં અને Girona FCમાંથી જોડાયા છે. બંને ખેલાડીઓ માત્ર LALIGA EA સ્પોર્ટ્સ સારી રીતે જાણે છે એટલું જ નહીં, પરંતુ બંને ફૂટબોલની શૈલી રમે છે જે તેમને ઝેવીની સિસ્ટમમાં ઝડપથી સ્થાયી થવા દે છે.

જોસેલુ એક અન્ય અનુભવી ખેલાડી છે જે તેના કિસ્સામાં રીઅલ મેડ્રિડ માટે આરસીડી એસ્પેનિયોલની અદલાબદલી કરી રહ્યો છે. 33-વર્ષીય માટે, આ તેની ભૂતપૂર્વ ક્લબમાંની એકમાં પરત ફરવાનું છે અને તે છેલ્લી ઝુંબેશમાં તેણે બનાવેલા 16 જેટલા ગોલ અથવા તેથી વધુ ગોલ કરવાનો પ્રયાસ કરશે.

LALIGA EA SPORTS સ્ટાર્સની આગામી પેઢી

ઘણી યુવા પ્રતિભાઓએ સ્પેનિશ ટીમો સાથે પણ કરાર કર્યા છે, અને રીઅલ મેડ્રિડ ખાસ કરીને ઉભરતા સ્ટાર્સને લાવવા માટે ઉત્સુક છે. 2022/23 માં રેયો વાલેકાનો સાથેના તેમના ઉત્કૃષ્ટ અભિયાનને પગલે લોસ બ્લેન્કોસ લેફ્ટ-બેક ફ્રાન ગાર્સિયામાં ઉતર્યા છે, જ્યારે તેઓ ગયા ટર્મમાં ટર્કીશ કિશોરે સ્કાઉટ્સને ચમકાવ્યા પછી ફેનરબાહસેથી દૂર અર્ડા ગુલરને ઇનામ આપવાની રેસ પણ જીતી હતી.

પછી, જુડ બેલિંગહામ છે, જે ઉનાળાની સૌથી મોટી સહી છે. તે માત્ર 20 વર્ષનો થયો હોવા છતાં, ઇંગ્લિશ મિડફિલ્ડર પહેલેથી જ એક અનુભવી ખેલાડીની જેમ રમે છે અને તેની રમતની બુદ્ધિ, તકનીકી શ્રેષ્ઠતા અને શારીરિક કૌશલ્યના સંયોજને તેને બોરુસિયા ડોર્ટમન્ડ સાથે 2022/23 બુન્ડેસલીગા પ્લેયર ઓફ ધ સીઝનનો એવોર્ડ જીતવામાં મદદ કરી. તેની પ્રથમ ત્રણ LALIGA EA SPORTS મેચોમાં ચાર ગોલ કરીને, તેણે સ્પેનિશ સ્પર્ધાનો ઓગસ્ટ પ્લેયર ઓફ ધ મંથનો એવોર્ડ પણ જીત્યો છે.

2023/24 ગિરોના એફસી ટીમમાં ઘણા યુવાનો પણ હશે, કારણ કે કતલાન સંગઠને આશાસ્પદ બાર્કા પ્લેમેકર પાબ્લો ટોરેને લોન પર ઉમેર્યા છે અને ફ્રેન્ચ ક્લબ ટ્રોયસની બીજી લોન પર આકર્ષક બ્રાઝિલિયન વિંગર સેવિયોને લાવ્યો છે. તેઓ પહેલેથી જ આર્ટેમ ડોવબીક સાથે સારી રીતે સંયોજન કરી રહ્યાં છે, આ ઉનાળામાં લોસ બ્લેન્કિવરમેલ્સ દ્વારા હસ્તાક્ષર કરાયેલા નવા સ્ટ્રાઈકર.

ઇબેરિયન દ્વીપકલ્પમાં આવવા માટેના સૌથી રસપ્રદ ખેલાડીઓ પૈકી એક આર્સેન ઝખારિયન છે. તે રિયલ સોસિડેડ હતું જેણે વિશ્વ ફૂટબોલની શ્રેષ્ઠ યુવા પ્રતિભાઓમાંના એક, પ્રખ્યાત 20-વર્ષીય રશિયન મિડફિલ્ડર પર હસ્તાક્ષર કરવાની રેસ જીતી હતી.

નિવૃત્ત સૈનિકો અને યુવા ખેલાડીઓ વચ્ચે, તેમના પ્રાઈમમાં ઘણા ખેલાડીઓ પણ આ ઑફ-સિઝનમાં લાલિગા ઈએ સ્પોર્ટ્સમાં ગયા છે. આવો જ એક ખેલાડી છે નવો આરસી સેલ્ટા મેન જોનાથન બામ્બા, 27 વર્ષીય આઇવરી કોસ્ટ ઇન્ટરનેશનલ જે 2020/21માં લિગ 1 જીતનાર લિલી ટીમના સૌથી મહત્વપૂર્ણ સભ્યોમાંનો એક હતો. વિંગરે તે વિજયી લીગ અભિયાનમાં તમામ 38 મેચ રમી, છ ગોલ કર્યા અને 11 વધુ સહાયતા કરી.

Caglar Söyüncü પણ 27 વર્ષનો છે અને તેની નવી ક્લબ, Atlético de Madrid માટે તરત જ યોગદાન આપવા તૈયાર છે. તુર્કી દ્વારા 50 થી વધુ વખત કેપ કરાયેલ, સેન્ટર-બેક લેસ્ટરથી સ્પેનની રાજધાની પહોંચ્યો અને પ્રી-સીઝનમાં તેના કઠિન અને નક્કર પ્રદર્શન માટે બહાર આવ્યો, જે એટલાટીના ચાહકોને ભૂતકાળના તેમના કેટલાક સુપ્રસિદ્ધ સેન્ટ્રલ ડિફેન્ડરો વિશે વિચારવા પ્રેરે છે. .

Total Visiters :486 Total: 851785

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *