વૃદ્ધિ અને એકત્રીકરણ એ નવી પ્રમોટ કરાયેલ લાલીગા હાઇપરમોશન ક્લબના ઉદ્દેશ્યો છે

Spread the love

જ્યારે AD Alcorcón અને SD Amorebieta માત્ર એક વર્ષ પછી વ્યાવસાયિક ફૂટબોલમાં પાછા ફર્યા છે, રેસિંગ ક્લબ ફેરોલ દોઢ દાયકા પછી અને CD Eldense 60 વર્ષ પછી પરત ફર્યા છે.

ચાલુ રાખવા ઉપરાંત, ચાર નવી લાલિગા હાઇપરમોશન ક્લબ નવા ચાહકો, ભાગીદારો અને પ્રાયોજકોને આકર્ષવા માટે સામાજિક અને સંસ્થાકીય સ્તરે વિકાસ કરવાનું ચાલુ રાખવાનું લક્ષ્ય ધરાવે છે.

લાલિગા હાયપરમોશન સુધી પહોંચવું એ ટીમો માટેનો એક મુખ્ય ઉદ્દેશ્ય હતો જેમણે હમણાં જ સ્પેનિશ ફૂટબોલના બીજા સ્તરમાં પ્રમોશન મેળવ્યું છે, પરંતુ હવે જ્યારે આ હાંસલ કરવામાં આવ્યું છે ત્યારે આ ચાર ક્લબો લાલિગા નામના અનન્ય પ્લેટફોર્મની મદદથી વિકાસ અને પ્રગતિ કરવાનું ચાલુ રાખવા માંગે છે.

વધુ સ્થાનિક, રાષ્ટ્રીય અને આંતરરાષ્ટ્રીય દૃશ્યતા મેળવવી, બ્રાન્ડનો વિકાસ કરવો, ફેનબેઝ વધારવો, સુવિધાઓમાં સુધારો કરવો અને ચાહકોની વધુ વફાદારી હાંસલ કરવી એ AD Alcorcón, CD Eldense, SD Amorebieta અને Racing Club Ferrol ના કેટલાક સામાન્ય લક્ષ્યો છે, જેઓ શેર કરે છે. એક સામાન્ય ઉત્સાહ અને કામ પર જવાની ઇચ્છા.

AD Alcorcón: માત્ર એક વર્ષ પછી વ્યાવસાયિક ફૂટબોલમાં પાછા

AD આલ્કોર્કોન, જેમણે છેલ્લી સિઝનના પ્રમોશન પ્લેઓફમાં શાનદાર રન સાથે LALIGA HYPERMOTION માં તેમનું પ્રમોશન પાછું મેળવ્યું હતું, જ્યાં તેઓએ Real Sociedad B અને CD Castellonને હટાવ્યા હતા, તેઓ ક્લબના સૂત્રોમાંના એક, તેમની સુધારણાની ભાવના પ્રત્યે વફાદાર રહેવા માંગે છે. ક્લબના જનરલ ડિરેક્ટર, ઇગ્નાસિઓ અલ્વેરેઝ માને છે કે વૃદ્ધિ છેલ્લા સિઝનના પ્રોજેક્ટને સાતત્ય પ્રદાન કરવા પર આધારિત છે. “જો આપણે રમતગમત, સામાજિક અને સંસ્થાકીય અર્થમાં મજબૂત થવાની પ્રક્રિયાને સાતત્ય આપીએ તો 2023/24ની સીઝનને સફળ માનવામાં આવશે.”

ડાયરેક્ટરે એ હકીકતનો પણ ખાસ ઉલ્લેખ કર્યો હતો કે ટકાઉ વૃદ્ધિ એટલે એક જ સમયે ત્રણેય ક્ષેત્રો પર કામ કરવું. તેમણે કહ્યું: “આ વલણને એકીકૃત કરવા માટે, ત્રણેય ક્ષેત્રોમાં સંતુલિત રીતે કામ કરવાનું ચાલુ રાખવું જરૂરી રહેશે, કારણ કે તેઓ એકબીજાને ખવડાવે છે. ક્લબની આકાંક્ષા આ સદ્ગુણી વર્તુળને મજબૂત કરવાની છે જેને અમે આ ત્રણ સ્તરો પર વૃદ્ધિ કરવા માટે અમારા બધાની વચ્ચે પ્રમોટ કરવા માટે વ્યવસ્થા કરી રહ્યા છીએ.”

AD અલ્કોર્કન જનરલ ડિરેક્ટરે ક્લબના બિન-રમતલક્ષી ઉદ્દેશ્યોની ચર્ચા કરી, એસ્ટાડિયો મ્યુનિસિપલ ડી સાન્ટો ડોમિંગોમાં સુધારાઓ પર ભાર મૂક્યો: “અમે આંતરરાષ્ટ્રીયકરણ અને ડિજિટલાઇઝેશન પ્રોજેક્ટ્સ દ્વારા વિસ્તરણ કરવાની સાથે સાથે અમારી સ્થાનિક લિંક્સને મજબૂત કરવા માટે વિવિધ પ્રોજેક્ટ્સ અને પહેલો વિકસાવી રહ્યા છીએ. અમે અમારા સ્ટેડિયમમાં પણ સુધારો કરવા માંગીએ છીએ, તેમ કરીને આગામી 50 વર્ષ માટે અલ્કોર્કોન સિટી કાઉન્સિલ સાથે હસ્તાક્ષર કરાયેલ નવી છૂટને આભારી છે.”

તે વિકાસ માટેની ક્ષમતાથી પણ વાકેફ છે કે જે AD આલ્કોર્કોન આ સિઝનમાં તેની આગળ છે, કહે છે: “ગત વર્ષનો રમતગમત, સામાજિક અને સંસ્થાકીય વલણ અમારી ક્લબ માટે સંભવિતતાનું એક નવું અને ખૂબ જ આકર્ષક સ્તર ખોલે છે. અમારી પાસે પહેલા કરતા વધુ કંપનીઓ અમારી સાથે સહયોગ કરી રહી છે અને બિઝનેસની નવી લાઇન અમને ક્લબને વધુ ક્ષમતા પ્રદાન કરવાની મંજૂરી આપશે.

અંતે, અલ્વેરેઝે લોસ આલ્ફેરોસના સામાજિક વિકાસનો ઉલ્લેખ કરીને કહ્યું: “સામાજિક સ્તરે, તે પહેલાથી જ નિશ્ચિત છે કે અમે આ સિઝનમાં સીઝન ટિકિટ ધારકો માટે ઓલ-ટાઇમ રેકોર્ડ સેટ કરીશું અને પહેલા કરતાં વધુ સંડોવણી સાથે. આશા એ છે કે ચાહકોનો વર્ગ સતત વધતો રહે અને પ્રતિબદ્ધ બને અને વધુને વધુ ચાહકો સ્ટેડિયમ તરફ આકર્ષિત થતાં તેઓ ક્લબ દ્વારા સારી રીતે પ્રતિનિધિત્વ અનુભવે.”

CD Eldense: એ જ પ્રેરણા 60 વર્ષ પર

સીડી એલ્ડેન્સે લાલિગા હાયપરમોશનમાં પ્રમોશન માટે પ્લેઓફમાં આરસી સેલ્ટાની B ટીમ અને રીઅલ મેડ્રિડ કેસ્ટીલાને હરાવીને સ્પેનિશ ફૂટબોલના બીજા સ્તર પર પાછા ફરવાનો અધિકાર મેળવ્યો. ફર્નાન્ડો એસ્ટેવેઝ દ્વારા પ્રશિક્ષિત ટીમ માટે તે ખૂબ જ વિશેષ પુનરાગમન છે, કારણ કે લોસ અઝુલગ્રાનાસ છ દાયકા પછી આ સ્તરે પાછા ફર્યા છે. તેઓ પહેલા કરતા વધુ અપેક્ષાઓ સાથે પાછા ફર્યા છે, આરામથી રહેવાની અને ટેબલની ટોચ તરફ જોવાની આશા સાથે. તે તેમના જનરલ ડિરેક્ટર, જોસ એન્ટોનિયો કાસ્ટિલાએ સ્વીકાર્યું છે. “આખી સિઝનમાં ટોપ 10માં રહેવું અને પ્રમોશનના સપનાને જીવંત રાખવું એ એક સફળતા હશે,” તેણે કહ્યું.

રમતગમતના ઉદ્દેશ્યની દૃષ્ટિ ગુમાવ્યા વિના, એલિકેન્ટ ક્લબના જનરલ ડિરેક્ટર ઇચ્છે છે કે સીડી એલ્ડેન્સ નવા રમતગમત સંકુલની રચના દ્વારા પ્રાંતીય સ્તરે યુવા વિકાસ માટે અગ્રણી અને સંદર્ભ બને. વધુમાં, તેઓ સ્પોન્સરશિપ અને જાહેરાત દ્વારા આવક વધારવાનું લક્ષ્ય રાખશે, ડિજિટલ એરેનામાં તેમના અનુયાયીઓની સંખ્યાને LALIGA HYPERMOTION એવરેજથી ઉપર વધારવાનું લક્ષ્ય રાખશે અને દરેક રમત માટે Estadio Nuevo Pepico Amat પૂર્ણ રાખવાનું લક્ષ્ય રાખશે.

SD Amorebieta: અનુભવને પુનરાવર્તિત કરવાનું લક્ષ્ય રાખ્યું છે પરંતુ એક અલગ અંત સાથે

SD Amorebieta સ્પેનિશ ફૂટબોલના ત્રીજા સ્તરમાં ગ્રૂપ 2 ના ચેમ્પિયન તરીકે LALIGA HYPERMOTION પર પહોંચી, સિઝનના અદભૂત બીજા હાફ પછી ટેબલમાં ટોચ પર રહી. પ્રમુખ જોન લેરેઆના શબ્દોમાં. “SD Amorebieta એ બતાવ્યું કે, સખત મહેનત, નમ્રતા અને પ્રેરણાથી, મહાન વસ્તુઓ પણ પ્રાપ્ત કરી શકાય છે. કે 20,000 થી ઓછા રહેવાસીઓ ધરાવતા શહેરની એક ક્લબ લાલીગા હાઇપરમોશન શો સુધી પહોંચી ગઈ છે.

Total Visiters :424 Total: 847574

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *