દીપિકા પાદુકોણ અને કરણ જોહરના સૌપ્રથમ સહયોગ દ્વારા ‘એશિયન પેઇન્ટ્સ રોયલ ગ્લીટ્ઝ’ ચમકી રહ્યુ છે #StealsTheSpotlight

Spread the love

ભારતની સૌથી મોટી પેઇન્ટ અને ડેકોર કંપની એશિયન પેઇન્ટ્સ દ્વારા રજૂ કરાયેલ Royale Glitz (રોયલ ગ્લીટ્ઝ) બધા યોગ્ય કારણોસર જાહેર જનતાનું ચિત્ત ચોરી રહી છે.
આ લક્ઝરી પેઇન્ટ અલ્ટ્રા-શીન ફિનિશ અને ક્રેક-ફ્રી પરફોર્મન્સ ઓફર કરે છે અને દિવાલોને એક સરળ અને ઉત્કૃષ્ટ દેખાવ સાથે ઢાંકી દે છે જે લાંબા સમય સુધી ટકી રહેવા માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવી છે.
એશિયન પેઇન્ટ્સ એક નવી જાહેરાત સાથે ગ્લેમ ભાગફળ આગળ ધપાવે છે જે તમારા નિવાસસ્થાનોમાં રીલ ગ્લિટ્ઝ અને સમૃદ્ધિને ટકાવી રાખે છે. વિજ્ઞાપનમાં બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર દીપિકા પાદુકોણને એક ગ્લેમરસ એક્શન ગર્લ અવતારમાં રજૂ કરવામાં આવી છે, જે લક્ઝરી પેઇન્ટ્સના ક્ષેત્રમાં રોયલ ગ્લિટ્ઝની જેમ જ સીમાઓને આગળ ધપાવે છે.આ ફિલ્મમાં સેલિબ્રીટી ડિરેક્ટર કરણને પણ એક આશ્ચર્યકારક તત્વ તરીકે રજૂ કરવામાં આવ્યા છે.

નવી Royale Glitz ફિલ્મ બ્રાન્ડ એમ્બેસેડર દીપિકા પાદુકોણના ગ્લીટ્ઝ દિવાલ સાથેના રહસ્યમય સંબંધનુ નિરૂપણ કરે છે.

આ એડ ફિલ્મ એક રસપ્રદ એક્શન સિક્વન્સ સાથે ખુલે છે જેમાં દીપિકા, સુંદર સ્ટાઇલવાળી અને કુશળતાપૂર્વક તેના લિવિંગ રૂમમાં ગુંડાઓ સામે લડતા દર્શાવવામાં આવી છે. આ એક્શનથી ભરપૂર દ્રશ્યની વચ્ચે, કાચ અને વસ્તુઓની એક આડશ તેણી તરફ ધસી આવે છે જેની સામે યુક્તિથી ખસી જાય છે, બળ સાથે પાછળની દિવાલ પર પ્રહાર કરે છે. આ પ્લોટ એક રસપ્રદ વળાંક લે છે કારણ કે એક્શન શ્રેણી – એક ફિલ્મ માટે ફિલ્માવવામાં આવેલ એક દ્રશ્યના સાચા સ્વરૂપને ઉજાગર કરે છે, જેનું દિગ્દર્શન અન્ય કોઈ નહીં પણ કરણ જોહરે પોતે કર્યું છે – જે એક ખૂબ જ રાહ જોવાતું વાસ્તવિક જીવનનું મિશ્રણ છે જેની ચાહકો આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે. શૉટ પછી, દીપિકા અપેક્ષા રાખે છે કે કરણ તેના અભિનયની પ્રશંસા કરશે અને તેણીની કામગીરીની કદર કરશે, પરંતુ તેના આશ્ચર્યની વચ્ચે, દિવાલો #StealTheSpotlight માફક કરણનું ધ્યાન ખેંચે છે. કરણ જોહર પેઇન્ટના ક્રેક-ફ્રી પર્ફોર્મન્સથી દિગ્મુઢ થાય છે અને તેના ફિનીશ અને ચળકાટથી મંત્રમુગ્ઢ થાય છે. દીપિકા ક્ષણભર માટે આશ્ચર્યચકિત થાય છે પરંતુ ટૂંક સમયમાં તે પણ પાછી વળે છે અને દિવાલની પ્રશંસા કરવા લાગે છે.

વિજ્ઞાપનનો ‘ફિલ્મમાં ફિલ્મ’નો કલાત્મક અભિગમ મહત્ત્વના અણીના સંજોગે અંતરાયમુક્ત રીતે વાસ્તવિકતામાં સંક્રાંતિ પામે છે તે વિશિષ્ટ છે. દિવાલ, દીપિકા પાદુકોણ અને કરણ વચ્ચે આનંદ આપતો વિનીમય વ્યસ્ત રાખતા વૃત્તાંતમાં આંતરિક રીતે ગૂંથે છે. એકરૂપ શણગારની વચ્ચે ભવ્યતા અને આધુનિકતાનું ઉમેરણ ફિલ્મને ઉન્નત સ્તરે લઇ જાય છે જે દર્શકોને ઝકડી રાખે છે અને પ્રોડક્ટને અપનાવવા માટેની મજબૂત મહત્ત્વાકાંક્ષીય અપીલનું સર્જન કરે છે.

દિગ્દર્શક તરીકે, કરણ જોહર તેના સેટના સૌંદર્ય શાસ્ત્ર વિશે સ્પષ્ટ છે અને જ્યારે તેને દીપિકાના ઘર તરીકે દર્શાવવાની વાત આવે છે ત્યારે તે વૈભવી વસ્તુઓ લાવવા માટે વધુ મહત્ત્વપૂર્ણ બની જાય છે. સબ્યસાચી દ્વારા રોયલ ડિઝાઇનર પેલેટના શેડ્સ અને Royale Glitz ના દોષરહિત ફિનીશ સાથે આ જગ્યા સુમેળભરી રીતે ભળે છે. દિવાલો એક અપ્રતિમ સરળતા અને ‘અલ્ટ્રા શીન’ પૂર્ણાહુતિ ધરાવે છે જે લગભગ દીપિકાના વ્યક્તિત્વને પ્રતિબિંબિત કરે છે.

આ જાહેરાત ઝુંબેશ વિશે બોલતા, એશિયન પેઈન્ટ્સ લિમિટેડના એમડી અને સીઈઓ શ્રી અમિત સિંગલ કહે છે કે, “Royale Glitz ft દીપિકા પાદુકોણ અને કરણ જોહર માટે નવી કોમર્શિયલ એક આનંદદાયક એક્શન-મૂવી ટ્રેલરનો સાર રજૂ કરે છે, જે આકર્ષક ઉત્પાદનની દરખાસ્તને એકીકૃત કરે છે. અમારી Royale Glitz રેન્જ ટકાઉપણું અને સ્થિતિસ્થાપકતા સાથે આકર્ષક ચમક દર્શાવે છે. આજના બજારમાં, ગ્રાહકો તેમના ઘરો માટે અતિ વૈભવી ફિનિશ અને ક્રેક-ફ્રી* પર્ફોમન્સની શોધ કરે છે જે આ ઓફરિંગને સમગ્ર રીતે નવા સ્તરે લઈ જાય છે. (T&C લાગુ પડે છે. માત્ર સંકોચન અને હેરલાઇન તિરાડો આવરી લેવામાં આવે છે).

Royale Glitz એક વૈભવી આંતરિક દિવાલ પેઇન્ટમાં વ્યવહારિકતા સાથે લક્ઝરીનું મિશ્રણ કરે છે. લક્ઝરી પેઇન્ટ લાંબા સમય સુધી ટકી રહેલા સુંદર ઘરો માટે અપવાદરૂપ ક્રેક-ફ્રી પરફોર્મન્સ સાથે #StealTheSpotlight અદ્યતન ઝગમગાટ ખાતરી આપે છે. વધુમાં, તે રોયલ ડિઝાઇનર પેલેટ હેઠળ ડિઝાઇનર શેડ્સ ઓફર કરે છે. પ્રખ્યાત ફેશન ડિઝાઇનર સબ્યસાચીએ આ ગ્લેમરસ ડિઝાઇનર પેલેટ માટે 35 વિશિષ્ટ રંગો બનાવ્યા છે.

Total Visiters :330 Total: 847140

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *