લાલીગા ફાઉન્ડેશન અને FEAFV સાથે મળીને વૃદ્ધો વચ્ચે મેમરી પુનઃપ્રાપ્તિ અને ઉત્તેજનાને પ્રોત્સાહન આપવા માટે એક વર્કશોપનું આયોજન કરે છે

Spread the love

LALIGA, LALIGA ફાઉન્ડેશન અને FEAFV (સ્પેનિશ ફેડરેશન ઑફ ફૉર્મર ફૂટબોલર્સ એસોસિએશન) એ આ સપ્તાહના અંતમાં મેડ્રિડ કેર હોમમાંથી 15 વૃદ્ધ રહેવાસીઓને Cívitas Metropolitano ખાતે Atlético de Madrid vs UD લાસ પાલમાસમાં લેવા માટે એક ખાસ કાર્યક્રમનું આયોજન કર્યું હતું.

આ પર્યટન ફૂટબોલ દ્વારા મેમરી પુનઃપ્રાપ્તિ પર આધારિત ચાલુ કાર્યક્રમનો એક ભાગ છે, જે બાળપણથી પરિપક્વતા સુધી, વૃદ્ધ લોકોમાં સ્મૃતિઓની પુનઃપ્રાપ્તિ અને ઉત્તેજનાને પ્રોત્સાહન આપવા માટે રમતનો ઉપયોગ કરવાનો પ્રયાસ કરે છે.

LALIGA ના સંખ્યાબંધ કર્મચારીઓ પેન્શનરોની સાથે સ્વયંસેવકો તરીકે અનુભવમાં તેમની સાથે આવ્યા હતા.

Total Visiters :333 Total: 554081

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *