ધારાસભ્યએ લાઈનમાં ઉભેલા મતદારને લાફો માર્યો અને બદલામાં લાફો મળ્યો, જોરદાર મુક્કા માર્યા; લડાઈનો વીડિયો વાયરલ થયો

Spread the love

નવી દિલ્હી

આંધ્રપ્રદેશના ગુંટુરમાં એક ધારાસભ્યે કતારમાં ઉભેલા મતદારને થપ્પડ મારી હતી. બદલામાં મતદારે ધારાસભ્યને થપ્પડ પણ મારી હતી. આ પછી ધારાસભ્યના સમર્થકોએ મતદાન મથકની અંદર મતદાતા પર હુમલો કર્યો. આ લડાઈનો વીડિયો ઈન્ટરનેટ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

હકીકતમાં, યુવા શ્રમિક રાયથુ કોંગ્રેસ પાર્ટી (YSRCP) ધારાસભ્ય અને વિધાનસભા ચૂંટણીના ઉમેદવાર એ. શિવકુમાર ગુંટુરના તેનાલીમાં મતદાન કેન્દ્ર પર પહોંચ્યા હતા. અહીં એક મતદાર લાઈનમાં ઊભો હતો. તેમણે ધારાસભ્ય દ્વારા લાઇન તોડવાનો વાંધો ઉઠાવ્યો હતો. આના પર ધારાસભ્ય શિવકુમારનો ગુસ્સો આસમાને પહોંચ્યો હતો.

તેણે તરત જ મતદારને થપ્પડ મારી દીધી. બદલામાં મતદારે ધારાસભ્યને થપ્પડ પણ મારી હતી. મામલો એટલો વધી ગયો કે ધારાસભ્યના સમર્થકોએ મતદાર પર હુમલો કર્યો. અત્રે ઉલ્લખનીય છે કે ચોથા તબક્કામાં આંધ્રપ્રદેશની 175 વિધાનસભા સીટો અને 25 લોકસભા સીટો પર મતદાન થઈ રહ્યું છે.

Total Visiters :798 Total: 710522

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *