ભારતની ફિટનેસ ક્રાંતિને વેગ આપતા, માયપ્રોટીને ભારતીય એથ્લેટ્સ અને મહત્વાકાંક્ષી ઓલિમ્પિયનોને ટેકો આપવા માટે મહત્વાકાંક્ષી યોજનાનું અનાવરણ કર્યું

Spread the love

ડિજિટલ-પ્રથમ વૈશ્વિક સ્પોર્ટ્સ ન્યુટ્રિશન લીડર, ભારતમાં ટાયર I, II અને III શહેરોમાં માયપ્રોટીનની વૃદ્ધિની અસર સાનુકૂળ બ્રાન્ડ પ્રવેશનું પ્રદર્શન કરવાનું ચાલુ રાખે છે

મુંબઈ

માયપ્રોટીન ભારતની અગ્રણી ઓનલાઈન સ્પોર્ટ્સ ન્યુટ્રીશન બ્રાન્ડ તરીકે ગર્વપૂર્વક તેનું સ્થાન જાળવી રાખે છે, જે તેની ઉચ્ચ ગુણવત્તાવાળા ઉત્પાદનોની વ્યાપક શ્રેણી અને શ્રેષ્ઠતા માટે અતૂટ પ્રતિબદ્ધતા સાથે ફિટનેસ ઉત્સાહીઓને પૂરી પાડે છે. સ્પોર્ટ્સ ન્યુટ્રિશનમાં વૈશ્વિક લીડર તરીકે, માયપ્રોટીને એથ્લેટ્સ, બોડી બિલ્ડરો અને તેમના ફિટનેસ ધ્યેયો હાંસલ કરવા ઇચ્છતા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સભાન વ્યક્તિઓ માટે વિશ્વાસપાત્ર અને વિશ્વસનીય સ્ત્રોત તરીકે પોતાની જાતને સ્થાપિત કરી છે. વધુમાં, ભારતમાં ઊભરતી પ્રતિભાને સમર્થન આપીને, ખાસ કરીને બિન-મુખ્ય પ્રવાહની રમતો અને ટાયર II-III શહેરોમાંથી, બ્રાન્ડ રાષ્ટ્રની એકંદર ફિટનેસ માર્ગની સાથે સાથે ભારતની ઓલિમ્પિક વાર્તાને પ્રભાવિત કરવા માટે ભવિષ્ય તરફ પણ જોઈ રહી છે.

ભારતમાં એકંદર પોષણના સેવનની ધારણાને શિક્ષિત કરવા અને તેને દૂર કરવા માટે પ્રતિબદ્ધ, માયપ્રોટીનની ભારત પ્રત્યેની પ્રતિબદ્ધતા માત્ર ભારતીય જ નહીં, પણ વૈશ્વિક માપદંડોને અનુરૂપ છે. LABDOOR અને ઈન્ફોર્મ્ડ ચોઈસ જેવા સ્વતંત્ર પરીક્ષકોના ક્રમિક પ્રમાણપત્રોની સાથે , બ્રાન્ડ 2004 થી અત્યાર સુધી FSSAI પ્રમાણિત થવા માટે ભારતીય ભાગીદારો સાથે પણ કામ કરે છે, જે તેના ભારતના વિઝન માટે ગુણવત્તાયુક્ત ઉત્પાદનો પ્રદાન કરે છે. વધુમાં, માયપ્રોટીન ગર્વપૂર્વક ESSNA સાથે સંરેખિત કરે છે, જે કાયદા ઘડનારાઓ અને મીડિયા દ્વારા સ્વીકારવામાં આવેલી એક ખૂબ જ પ્રતિષ્ઠિત સંસ્થા છે, જે સમગ્ર યુરોપમાં સ્પોર્ટ્સ ન્યુટ્રિશન ઉદ્યોગના અધિકૃત અવાજ તરીકે છે.

પ્રોટીનની ઉણપનો વ્યાપ અને ભારતીયોમાં પોષણની જરૂરિયાતો અંગે જાગૃતિના અભાવને ટાંકીને, માયપ્રોટીન ભારતીય પ્રેક્ષકોના વૈવિધ્યસભર સ્વાદ અને પસંદગીઓને પૂરી કરવા માટે તેના ઉત્પાદનોને અનુરૂપ બનાવવાનું ચાલુ રાખે છે, જે પ્રોટીન સમૃદ્ધ વિકલ્પો ઓફર કરે છે જેમ કે અસર છાશ પ્રોટીન કુલ્ફી, થંડાઈ, કેવેન્ટર્સ રેન્જ, નિમ્બુ પાણી પ્રોટીન પાઉડર. તદુપરાંત, બ્રાન્ડે રમતગમતના પોષણને લગતી માન્યતાઓને દૂર કરવા અને વિવિધ એથ્લેટિક વ્યવસાયો માટે તેના ઉત્પાદનોના અનુરૂપ લાભોને પ્રકાશિત કરવા શૈક્ષણિક પહેલને પ્રાથમિકતા આપી છે.

માયપ્રોટીનની વ્યૂહરચનાના પાયાના પથ્થરોમાંનું એક એ છે કે તે બિન-મુખ્ય પ્રવાહની રમતો અને અન્ડરસર્વિડ સમુદાયોના રમતવીરોને ટેકો આપવા પર તેનું ધ્યાન કેન્દ્રિત કરે છે. બ્રાંડ તાઈકવૉન્ડો, દોડ, વેઈટલિફ્ટિંગ અને વધુ સહિત વિવિધ રમતગમતની વિદ્યાશાખાઓની પ્રતિભાઓને સમાવવા માટે તેના રોસ્ટરને વિસ્તૃત કરવા આતુર છે. પ્રાચી ચૌધરી , નિહારિકા વૈશિષ્ટ , લતિકા ભંડારી , અંકિતા બાલી , વિકાસ દહિયા અને નિખિલ પૂજારી જેવા ખેલાડીઓ સાથે પહેલેથી જ તેના રોસ્ટર પર, બ્રાન્ડ ફ્રિન્જ સ્પોર્ટ્સ વિકસાવવા માંગે છે, જે રસ અને રોકાણના શિખરોથી લાભ મેળવે છે.

બ્રાંડના વિઝન વિશે બોલતા, સુદેષ્ણા સાહા, પ્રાદેશિક મેનેજર ઇન્ડિયા, માયપ્રોટીન એ નોંધ્યું કે “અમે U-19 ખેલાડીઓથી લઈને આંતરરાષ્ટ્રીય સ્પર્ધકો અને મેટ્રોથી લઈને ટિયર II-III શહેરો સુધીના તમામ સ્તરે પ્રતિભાને ઉછેરવા માટે પ્રતિબદ્ધ છીએ. એથ્લેટ્સ સાથે અમારી ભાગીદારી જયેશ રાણે , નેહા ગોયલ અને આફરીન હૈદર , ઇન્સ્પાયર ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ સ્પોર્ટ્સ જેવી સંસ્થાઓ સાથેના સહયોગ સાથે, ભારતમાં એક સમૃદ્ધ રમતગમત ઇકોસિસ્ટમને પ્રોત્સાહન આપવાના અમારા સમર્પણને રેખાંકિત કરે છે.”

નોંધનીય રીતે, માયપ્રોટીનની વિતરણ પેટર્ન એક નોંધપાત્ર વલણ દર્શાવે છે: પરંપરાગત ઉદ્યોગના ધોરણોને અવગણતા મેટ્રો અને નોન-મેટ્રો પ્રદેશોમાં વેચાણનું સંતુલિત વિતરણ. રમતગમતના પોષણ ઉત્પાદનોની આ ન્યાયી પહોંચ ઓછી સેવા ધરાવતા વિસ્તારોમાં મહત્વાકાંક્ષી એથ્લેટ્સ સુધી પહોંચવા અને ભારતીય રમતગમત સમુદાયમાં સમાવેશી વૃદ્ધિને આગળ વધારવા માટે સારી રીતે સંકેત આપે છે.

માયપ્રોટીનની વૈશ્વિક પદચિહ્ન 70 થી વધુ દેશોમાં ફેલાયેલી છે, જે 20 મિલિયનથી વધુ વફાદાર ગ્રાહકોના સમૃદ્ધ સમુદાયને પૂરી પાડે છે. નોંધનીય છે કે, ઈમ્પેક્ટ વ્હી પ્રોટીને 2.4 મિલિયન યુનિટથી વધુ વેચાણ સાથે પ્રભાવશાળી સીમાચિહ્ન પાર કર્યું છે.

Total Visiters :33 Total: 710711

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *