રોહિત શર્મા આવતા વર્ષે મુંબઈ ઇન્ડિયન્સ છોડી દેશે? કેકેઆરના કોચ સાથેની વાતચીતનો વીડિયો વાયરલ

Spread the love

રોહિત શર્માની તસવીરે સવાલો ઉભા કર્યા, રોહિત શર્મા-હાર્દિક પંડ્યા વચ્ચે બધુ બરાબર નથી

નવી દિલ્હી

KKRના સહાયક કોચ અભિષેક નાયર સાથેની મુંબઈ ઈન્ડિયન્સના પૂર્વ કેપ્ટન રોહિત શર્માની વાતચીતનો વીડિયો ઈન્ટરનેટ મીડિયા પર સર્ક્યુલેટ થયા બાદ હવે શનિવારે તેની વધુ એક તસવીર વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં તે KKRના ખેલાડીઓ સાથે દેખાઈ રહ્યો છે . આ પછી એવી અટકળો ચાલી રહી છે કે રોહિત મુંબઈ ઈન્ડિયન્સની ટીમમાં અનુકૂળતા અનુભવી રહ્યો નથી.

કોલકાતાના ઈડન ગાર્ડન્સ સ્ટેડિયમમાં શુક્રવારે વરસાદના કારણે મેચ મોડી શરૂ થઈ હતી. આ દરમિયાન રોહિત શર્માએ કેકેઆરના ખેલાડીઓ સાથે તેમના ડ્રેસિંગ રૂમમાં સમય વિતાવ્યો હતો. આ દરમિયાન તેણે KKRના સહાયક કોચ અભિષેક નાયર, બોલિંગ કોચ ભરત અરુણ, KS ભરત, મનીષ પાંડે, વરુણ ચક્રવર્તી સહિત ઘણા ખેલાડીઓ સાથે લાંબી વાતચીત કરી હતી.

આ પછી, તેના KKR માં જોડાવા અંગેની અટકળો ફરી એકવાર ઈન્ટરનેટ મીડિયા પર તેજ થઈ ગઈ. આ પહેલા શુક્રવારે રોહિત એક વીડિયોમાં નાયર સાથે ચેટ કરતો જોવા મળ્યો હતો. જેમાં એવો દાવો કરવામાં આવ્યો હતો કે રોહિત કહી રહ્યો છે કે મુંબઈ સાથે આ તેની છેલ્લી સિઝન છે. આ વીડિયો સૌથી પહેલા KKRના X હેન્ડલ દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો હતો, જે બાદમાં ડિલીટ કરવામાં આવ્યો હતો. આ પછી આ તસવીર સામે આવી છે જેણે રોહિતના મુંબઈમાં રહેવા પર અનેક સવાલો ઉભા કર્યા છે.

આઈપીએલ 2024ની શરૂઆતમાં મુંબઈ ઈન્ડિયન્સે રોહિતને કેપ્ટનશિપ પરથી હટાવીને પંડ્યાને કેપ્ટન બનાવ્યો હતો. ત્યારથી મુંબઈમાં સ્થિતિ સારી નથી. ટીમ બે ભાગમાં વહેંચાયેલી છે. કેટલાક ખેલાડીઓ રોહિતની સાથે છે તો કેટલાક પંડ્યા સાથે છે. મોટાભાગના વિદેશી ખેલાડીઓ પંડ્યાની સાથે છે. રોહિતને ભારતીય ખેલાડીઓનું સમર્થન છે. તેની અસર ટીમના પ્રદર્શન પર પણ જોવા મળી રહી છે. પાંચ વખતની વિજેતા મુંબઈ પ્લેઓફની રેસમાંથી બહાર થઈ ગઈ છે.

Total Visiters :53 Total: 710825

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *