માન્ચેસ્ટર યુનાઇટેડ લિજેન્ડ ભારતની ફૂટબોલ ભૂખથી આશ્ચર્યચકિત; “મને લાગ્યું કે તે એક વિશાળ ક્રિકેટ રાષ્ટ્ર છે”

Spread the love

ડ્રીમસેટગો, ભારતનું પ્રીમિયર સ્પોર્ટ્સ ટ્રાવેલ ડેસ્ટિનેશન ચેમ્પિયન્સ સ્પોર્ટકાસ્ટના બીજા એપિસોડની રજૂઆતની જાહેરાત કરતાં રોમાંચિત છે. સ્થાપક અને ચીફ એક્ઝિક્યુટિવ ઓફિસર – મોનિશ શાહ દ્વારા આયોજિત, વાર્તાલાપમાં સુપ્રસિદ્ધ સ્પોર્ટ્સ આઇકોન અને માન્ચેસ્ટર યુનાઇટેડ એમ્બેસેડર, ડેનિસ ઇરવિન અને વેસ બ્રાઉન છે!

મનમોહક એપિસોડમાં, ડેનિસ ઇરવિન અને વેસ બ્રાઉન તેમની મુસાફરી વિશે વાત કરે છે; માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડમાં તેમના પ્રખ્યાત દિવસો, ભારતમાં તેમનો સમય અને વિશ્વની ફૂટબોલની મહાન ક્લબમાંની એકની સંસ્કૃતિ અને નૈતિકતા વિશેની અનન્ય આંતરદૃષ્ટિને પ્રકાશિત કરી.

ડેનિસના ભારતમાં અનુભવ અને આઈપીએલ મેચ જોવા વિશે:

“હું લગભગ 12-14 વર્ષ પહેલાં માન્ચેસ્ટર યુનાઇટેડ લિજેન્ડ તરીકે પ્રીમિયર લીગ ટ્રોફી સાથે ગોવામાં યુથ ફેસ્ટિવલ માટે આવ્યો હતો. હું વિશ્વાસ કરી શકતો ન હતો કે યુવા ચાહકો પર કેટલા ફૂટબોલ શર્ટ્સ હતા, કારણ કે મને લાગ્યું કે તે એક વિશાળ ક્રિકેટ રાષ્ટ્ર છે, જે અલબત્ત છે, પરંતુ હું ખૂબ જ ચોંકી ગયો હતો. ક્રિકેટ એક અવિશ્વસનીય અનુભવ છે, અને હું આઈપીએલની રમતમાં ગયો છું – વાતાવરણ અદ્ભુત હતું”.

સુપ્રસિદ્ધ સર એલેક્સ ફર્ગ્યુસન વિશે વાત કરતી વખતે:

વેસ બ્રાઉને કહ્યું, “મેનેજરે જે ટીમ બનાવી હતી અને ટ્રોફી જીતી રહી હતી તે ટીમમાં આવવા માટે હું ભાગ્યશાળી હતો. તેની પાસે હંમેશા તે (જીતવાની માનસિકતા) હતી, પછી ભલે અમે સિઝન પહેલા હારી ગયા કે નહીં. આગામી સિઝનમાં જવાની અને અમે ધંધો કરીશું તેની ખાતરી કરવાની એ વિજેતા માનસિકતા અદ્ભુત હતી.”

ડેનિસ ઇરવિને ઉમેર્યું, “મને લાગે છે કે તેની સૌથી મોટી સંપત્તિ તેનું મેન મેનેજમેન્ટ હતું. ખેલાડીઓની સંભાળ રાખવી – કારણ કે તે ફક્ત કોઈ ખેલાડીની સંભાળ રાખતો નથી, તે ખેલાડી અને તેના પરિવારની સંભાળ રાખે છે. તેથી તે ધ્યાન રાખે છે, તેની પાસે ખૂબ સહાનુભૂતિ છે, તે તેના ખેલાડીઓની કાળજી રાખે છે અને તે તેમની સંભાળ રાખે છે, પરંતુ જ્યારે સમય આવે છે, જ્યારે તમારે કાનની આસપાસ થોડી ક્લિપની જરૂર હોય અથવા એવું કંઈક હોય, ત્યારે તે તે કરવામાં ડરતો નથી. તે જ તેને એક અદભૂત મેનેજર બનાવ્યો. તે તેની ટીમ અને તેનું મેન-મેનેજમેન્ટ જ અલગ હતું.”

વધારાના બે વિભાગોમાં વિભાજિત, “ઓન ધ સ્પોટ” અને “ફર્સ્ટ ટાઇમ એવર”, યુનાઈટેડ લિજેન્ડ્સે વધુ ઝડપી-ફાયર પ્રશ્નોની શ્રેણીના નિખાલસ પ્રતિભાવો શેર કર્યા, ચાહકોને તેમની ફૂટબોલની સફરની ઝલક ઓફર કરી. સૌથી મુશ્કેલ વિરોધીઓ અને યાદગાર ક્ષણોથી લઈને મનપસંદ ટીમના સાથી અને સર એલેક્સ ફર્ગ્યુસનની ઋષિ સલાહ, માન્ચેસ્ટર યુનાઈટેડની દુનિયામાં પડદા પાછળની નજર પૂરી પાડે છે!

સંપૂર્ણ એપિસોડ માટે, શ્રોતાઓ ડ્રીમસેટગોના યુટ્યુબ પેજ પર ચેમ્પિયન્સની સ્પોર્ટકાસ્ટમાં ટ્યુન કરી શકે છે. સંપૂર્ણ ઇન્ટરવ્યુ: https://shorturl.at/eksKR

Total Visiters :79 Total: 710734

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *