ZEE એન્ટરટેઈનમેન્ટ DP વર્લ્ડ ILT20 સીઝન 3નું પ્રસારણ કરશે, ટીવી અને OTT પ્લેટફોર્મ ZEE5 પર લાઈવ થશે

Spread the love

શનિવાર, 11મી જાન્યુઆરી 2025થી શરૂ થતી 34 મેચો એક મહિના માટે નિર્ધારિત છે અને ફાઇનલ રવિવાર, 9 ફેબ્રુઆરી 2025ના રોજ રમાશે

ફ્રી-ટુ-વ્યૂ સ્ટ્રીમિંગ ઓફર કરવા માટે વિશિષ્ટ ડિજિટલ પાર્ટનર ZEE5

સિઝન 2 ની મોટી સફળતા બાદ બ્લોકબસ્ટર સિઝન 3 માટેની તૈયારીઓ ચાલી રહી છે જેણે લીગને ભારત અને વિશ્વભરના 348 મિલિયન અનન્ય દર્શકોને આકર્ષતી બીજી સૌથી વધુ જોવાયેલી T20 ક્રિકેટ લીગ તરીકે સ્થાપિત કરી

ઉત્તેજક ઘોષણાઓની શ્રેણી, છ વર્લ્ડ ક્લાસ ફ્રેન્ચાઇઝી, પ્લેયર લાઇન અપ, સક્રિયકરણ અને ઘણું બધું જેની રાહ જોવા માટે.

મુંબઈ

DP વર્લ્ડ ઇન્ટરનેશનલ લીગ T20 ની સીઝન 3 શનિવાર, 11 જાન્યુઆરી 2025 થી શરૂ થશે. 34-મેચની ટુર્નામેન્ટ એક મહિના સુધી ચાલશે અને ફાઇનલ રવિવાર, 9 ફેબ્રુઆરી 2025 ના રોજ રમાશે.

DP વર્લ્ડ ઈન્ટરનેશનલ લીગ T20 (ILT20) ની સીઝન 2 એ વિશ્વભરમાંથી કુલ 348 મિલિયન અનન્ય દર્શકો સાથે વિશ્વભરમાં બીજી સૌથી વધુ જોવાયેલી T20 ક્રિકેટ લીગ હતી. ભારત અને સમગ્ર વિશ્વમાં ક્રિકેટના ચાહકો અને રમતપ્રેમીઓ ZEE ની લીનિયર ટીવી ચેનલો, OTT પ્લેટફોર્મ ZEE5 અને સમગ્ર વિશ્વમાં તેના સિન્ડિકેટ ભાગીદારોના ટીવી અને ડિજિટલ નેટવર્ક્સ પર લાઈવ એક્શનને વિશિષ્ટ રીતે જોઈ શકે છે.

સિઝન 3ની જાહેરાત અત્યંત સફળ સિઝન 2 (2024)ની પાછળ આવે છે જેનું સમાપન MI અમીરાત દ્વારા 17 ફેબ્રુઆરી 2024ના રોજ દુબઈ ઈન્ટરનેશનલ સ્ટેડિયમ ખાતે રમાયેલી આઇકોનિક DP વર્લ્ડ ILT20 ટ્રોફીને ઉપાડવાની સાથે થયું હતું.

11 જાન્યુઆરી 2025 થી 9 ફેબ્રુઆરી, 2025 દરમિયાન યુએઈના ત્રણ પ્રતિષ્ઠિત સ્થળો – અબુ ધાબી, દુબઈ અને શારજાહ – પર 34-મેચની ઈવેન્ટ રમાશે. ચાહકો આ એક્શન-પેક્ડ ઈવેન્ટને ઝીના સૌથી વધુ વિતરિત અને જોવામાં આવતી લીનિયર પર જોઈ શકશે. ટીવી ચેનલો અને ભારતના અગ્રણી OTT પ્લેટફોર્મમાંના એક પર – ZEE5.

છ ટીમો અને 34 મેચો સાથેની ફ્રેન્ચાઇઝી-શૈલીની ટુર્નામેન્ટ સમગ્ર UAEમાં રમાશે. લીગની છ ફ્રેન્ચાઈઝી ટીમોમાં અબુ ધાબી નાઈટ રાઈડર્સ (કોલકાતા નાઈટ રાઈડર્સ), ડેઝર્ટ વાઈપર્સ (લાન્સર કેપિટલ), દુબઈ કેપિટલ્સ (જીએમઆર), ગલ્ફ જાયન્ટ્સ (અદાણી સ્પોર્ટ્સલાઈન), એમઆઈ એમિરેટ્સ (રિલાયન્સ ઈન્ડસ્ટ્રીઝ), અને શારજાહ વોરિયર્સ (કેપ્રી ગ્લોબલ)નો સમાવેશ થાય છે. .

વિશ્વના કેટલાક જાણીતા ક્રિકેટ સ્ટાર્સ સિઝન 2 માં રમ્યા હતા, જેમાં ડેવિડ વોર્નર, નિકોલસ પૂરન, મતિશા પથિરાના, રહેમાનુલ્લા ગુરબાઝ, સેમ બિલિંગ્સ, ડેવિડ વિલી, સુનીલ નારાયણ, ટિમ ડેવિડ, આન્દ્રે રસેલ, એલેક્સ હેલ્સ, રોવમેન પોવેલ, શિમરોન હેટમાયર, જેમ્સ વિન્સ, અંબાતી રાયડુ, કોરી એન્ડરસન, ડ્વેન બ્રાવો, કિરોન પોલાર્ડ, ટ્રેન્ટ બોલ્ટ, ક્રિસ વોક્સ અને માર્ટિન ગુપ્ટિલ.

ત્રીજી સીઝન માટે ડીપ ડિસ્ટ્રિબ્યુશન અને વિક્ષેપકારક માર્કેટિંગ વ્યૂહરચનાનો હેતુ લીગની પહોંચને વધુ વધારવા અને વ્યાપક અને વૈવિધ્યસભર પ્રેક્ષકોને ILT20ની અપીલ પર ભાર મૂકતા વ્યાપક દર્શકોની ખાતરી કરવાનો છે. પાછલી સિઝનમાં, લીગ સમગ્ર ભારતમાં 221 મિલિયનથી વધુની નોંધપાત્ર પહોંચ હાંસલ કરી હતી. આ કાર્યક્રમનું પ્રસારણ હિન્દી અને અંગ્રેજી ભાષામાં કરવામાં આવશે. ZEE5 34 ક્રિકેટ મેચોનું લાઈવ ફ્રી-ટુ-વ્યૂ સ્ટ્રીમિંગ ઓફર કરશે, જેનો ઉદ્દેશ્ય ભારતીય ઉપખંડમાં અને તેનાથી આગળ ક્રિકેટ દર્શકોને પ્રોત્સાહન આપવાનો છે. આ પગલું ક્રિકેટને વિશાળ પ્રેક્ષકો માટે વધુ સુલભ બનાવવાની પ્રતિબદ્ધતાનું પ્રતિનિધિત્વ કરે છે, ત્યાંથી પ્રદેશમાં રમતગમત જોવાના અનુભવને લોકશાહી બનાવે છે.

શ્રી આશિષ સેહગલ, ચીફ ગ્રોથ ઓફિસર – એડ સેલ્સ, ZEE એન્ટરટેઈનમેન્ટ એન્ટરપ્રાઈઝ લિમિટેડ (ZEEL), “Zee DP World ILT20 3જી સિઝન રજૂ કરવામાં આનંદ અનુભવે છે અને ભારત અને વિશ્વભરના ક્રિકેટ ચાહકોને એક વીજળીક અનુભવનું વચન આપે છે. વિશ્વના શ્રેષ્ઠ ખેલાડીઓ, આઇકોનિક સ્ટેડિયમો અને ઇન્ફ્રાસ્ટ્રક્ચર અને છ અગ્રણી રમતગમતની ફ્રેન્ચાઇઝીઓ સાથે, અમારો ધ્યેય પાછલા વર્ષની સફળતાના આધારે વિશ્વમાં સૌથી વધુ અનુસરવામાં આવતી ક્રિકેટ ઇવેન્ટ્સમાંની એક તરીકે લીગના કદને વધુ મજબૂત બનાવવાનો છે. બજારને વધારવા માટેના અમારા અનુસંધાનમાં, અમે ચાહકોના અનુભવને વધારવા માટે સતત નવીન રીતો શોધી રહ્યા છીએ, તેને વધુ ઇન્ટરેક્ટિવ, ઇમર્સિવ અને આકર્ષક બનાવીએ છીએ. અમે અદ્યતન તકનીકો સાથે સહયોગ કરી રહ્યા છીએ અને ક્રિકેટના ઉત્સાહીઓ માટે રમત સાથે જોડાવા માટે નવા રસ્તાઓ બનાવી રહ્યા છીએ. અમે આ રોમાંચક નવી સીઝનનો પ્રારંભ કરીએ છીએ તેમ, અમારો ધ્યેય એ સુનિશ્ચિત કરવાનો છે કે આ સાચી-વૈશ્વિક લીગ વિશ્વભરના દર્શકો માટે વધુ સુલભ બને.”

સીઇઓ DP વર્લ્ડ ILT20 ડેવિડ વ્હાઇટ: “અમને DP વર્લ્ડ ઇન્ટરનેશનલ લીગ T20 સિઝન 3 માટે વિન્ડોની પુષ્ટિ કરતાં આનંદ થાય છે. અમારા હિતધારકો સાથે ચર્ચા કર્યા બાદ વિન્ડોને અંતિમ સ્વરૂપ આપવામાં આવ્યું છે. અમે લીગને વધુ મોટી અને સારી બનાવવાના ઉદ્દેશ્ય સાથે સીઝન 3 માટે અમારી તૈયારીઓ શરૂ કરી દીધી છે.

સીઝન 2 એ તમામ સંબંધિત મેટ્રિક્સની દ્રષ્ટિએ જંગી સફળતા મેળવી હતી અને લીગની પ્રતિષ્ઠાને વધુ મજબૂત બનાવવામાં મદદ કરી હતી, જે તેને વિશ્વભરના ખેલાડીઓ, ચાહકો અને બ્રોડકાસ્ટર્સ માટે સૌથી વધુ ઇચ્છિત ટી20 લીગમાંની એક બનાવે છે. તમામ પાસાઓને ધ્યાનમાં લીધા પછી, સિઝન 3 માટે જાન્યુઆરી-ફેબ્રુઆરીની વિન્ડો સૌથી યોગ્ય હોવાનું બહાર આવ્યું છે.

Total Visiters :59 Total: 710739

By Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *